uyowa2bc

Irene Uwoya

wemabc

Wema Sepetu

Kwa muda sasa jamaa wa Global Publishers,kupitia gazeti lao la Ijumaa,wamekuwa wakiendesha shindano lililojulikana kama Ijumaa Sexiest Girl.Kilichokuwa kinafanyika ni kwamba kila wiki mrembo mmoja alikuwa anatolewa baada ya kupata kura za chini kushinda wengine.Wapiga kura walikuwa ni wananchi,wasomaji wa gazeti la Ijumaa.Kulikuwa na namba ya simu +255 784 275 714 ambapo wananchi walikuwa wanatuma ujumbe mfupi wa maneno(SMS) wakimpendekeza msichana ambaye kwa mujibu wao anastahili kushinda.Jumla ya warembo 12 walishirikishwa katika shindano hili.Unaweza kusoma zaidi kuhusu shindano hilo kwa kutembelea tovuti ya Global Publishers na kisha katika Search andika Ijumaa Sexiest Girl.

Sasa baada ya mchakamchaka mzima,warembo wawili, Irene Uwoya na Wema Sepetu(pichani) ndio wamebakia na mshindi anatarajiwa kutangazwa Ijumaa ijayo. Inawezekana hukupata nafasi ya kupiga kura wakati shindano lilipokuwa linaendelea.Pamoja na hayo,hapa una nafasi ya kutoa maoni yako.Nani unadhani ataibuka mshindi?Kwanini?

Be Sociable, Share!

Feedback / Comments

98 Responses to “IJUMAA SEXIEST GIRL: NANI KUIBUKA MSHINDI?”

  1. Comment by Kafura on February 26th, 2009 7:50 pm

    Mambo ya Bongo mimi nayajua. Atakayeshinda hapo ni yule ambaye ni mnene kuliko mwenzake.

  2. Comment by Bingo on February 27th, 2009 12:30 am

    i like their skin tone, is it really natural one? or just caked on makeup instead of washing in a river like us savages lol. Anyway Wema is more is cute than sexy…she looks like a kid…Irene i would have to say is more sexy…her eyes does it all. My vote is for you Irene!! you rock!

  3. Comment by majoe on February 27th, 2009 12:43 am

    hakika irene ni mzuri.

  4. Comment by Mattylda on February 27th, 2009 12:44 am

    hebu ngoja niwaangalie kwa makini!
    ahaaa sasa Irene Uwoya naona ni mrembo wa kukata na shoka huyu piga ua lazima ashinde tu!kwanza kanona teh teh teh halafu ngozi nyororo,pozi maridhawa,umbo bomba though kakitambi kanamnyemelea,jicho mrembo analo!
    kwangu mimi irene ni mrembo zaidi ya wema!

    Hebu ngoja nisubiri kumsikia kakangu Blackmannen nione atampa kura yupi!

    Halima shosti mwaga kura yako hapo!!!!!!!

  5. Comment by movacy on February 27th, 2009 1:43 am

    tusilepe mpango wa upendeleo wala nini mtoto mkali na mwenye mvuto ni irene uwoya kwan amemfunika wema kila idara babake.

  6. Comment by KAKA MKUBWA on February 27th, 2009 1:47 am

    FOR THE MATTER OF BEEING SEXIEST WEMA IS THE ONE FOR SURE. WHO DOES NOT KNOW THAT?

  7. Comment by mr degree on February 27th, 2009 1:52 am

    yani tunapoteza muda kutafuta msichana kicheche kuliko wote na kisha mambo muhimu ya kukuza uchumi tunamuachia Rais peke yake!mambo yakimuelemea tunamlaumu wakati akili zetu zinawaza upuuzi tu!

  8. Comment by pearl on February 27th, 2009 3:41 am

    mmmmhhh pagumu sana hapo, ila mi nadhani Irene Uwoya yuko poa sana.

  9. Comment by Mickey Jones Amos - Denmark on February 27th, 2009 4:37 am

    KURA ZETU ZA MTANDAO-NETWORK-DENMARK TUMEMPATIA MREMBO(ORIGINAL NATURAL LOOK) WEMA SEPETU.

    Kuna vikundi vingi hapa Denmark na kila kikundi kina mtazamo wake kuhusu hawa warembo wawili ambao wana sifa zote za kushinda.

    Katika “utafiti” wa haraka wa kikundi cha vijana wa”NETWORK-DENMARK”mtandao wa hali ya juu umechangia kutoa uamuzi wa mtazamo wa mafanikio yatakayowaweka warembo wetu katika “International Level” kimataifa.

    Huu ni utafiti wa kikundi cha wachache zaidi ya hapo tutatoa heshima zetu kwa matokeo yeyote yatakayochangiwa na wengi
    haswa katika mtazamo wa karibu Tanzania.

    mickey@mail-online.dk
    COPENHAGEN

  10. Comment by Nasolwa on February 27th, 2009 5:25 am

    i think of the remaining two, Wema is more sexy

  11. Comment by Annie on February 27th, 2009 6:29 am

    Mshindi ni Irene Uwoya… ni msichana mrembo na anavutia. Really , I like her.

  12. Comment by halima on February 27th, 2009 6:29 am

    haina ubishi hapo Irene uwoya anachukua

  13. Comment by arista on February 27th, 2009 7:32 am

    wema amefuka lol!full package!!!!!!!!!!!!!1

  14. Comment by watubwana on February 27th, 2009 7:32 am

    watu bwana,siri ya mtungi aijuaye kata, ashakum si matusi mimi kwa upande wangu sijapenda mashindano yakipumbavu kama haya.hivi watu hamuangalii jamii inakumbwa na majanga gani mnaangalia mambo yakijinga, kunawatoto yatima wanaongezeka kila kukicha kutokana na janga la UKIMWI.badala ya kuweka mashindano ya kituo gani cha watoto yatima kinatoa huduma nzuri kuliko vingine ili iwe changamoto kwa watu wote kutembelea,kusaidia vituo vya watoto yatima na itasaidia mashirika na watu binafsi kuchangia watoto yatima,mnaleta eti nani sexiest girl,sasa si huo usexiest girl wake kama jamii unatusaidia nini?kukaa kumchambua mtu na kusema flani yupo sexy ndio akili ama?kuna vitu TANZANIA inabidi tuige na vingine tuwaachie wenyewe.watu wanajaza makabatini nguo hata hawazivai singine zinaishia kuliwa na panya,mnataka had wazungu wawasaidie kuwaletea nguo kwa yatima wenu?kuweni na upendo kwa watanzania wenzenu.leteni mambo yenye akili na yatayoisaidia jamii.ni mtazamo tu

  15. Comment by watubwana on February 27th, 2009 8:11 am

    mr dgree umeongea point,
    tunamacho lakini hatuoni,
    tunamikono lakini hatupapasi,
    tunamiguu lakini hatutembei,
    tunaakili lakini hatufikirii,hatuwazi,hatujitambui ni ujinga mtupu.

  16. Comment by Mama Liv on February 27th, 2009 8:28 am

    WATUBWANA nakubalina na hiyo point yako…haya mashindano sio mazuri na mwisho wake mbona tunaujua….BC tafadhali weka topic ya maana ili tu changie..

  17. Comment by cos..g on February 27th, 2009 8:33 am

    hapo ni wema ndo zaidi….

  18. Comment by Mzee wa £ on February 27th, 2009 9:16 am

    Ebwana bwana mkubwa apo juu umeongea jambo la maana sana. Watu hawaoni ni jinsi gani western walivyotuacha nyuma, kwa kila k2, wao wanaleta mambo yasiyo na mpango, hii topic haina mpango wowote. sehemu kama hizi ni muhimu sana, kama zitatumika kwa mambo ya maana, Huo ni wangu msimamo tu jamani.

  19. Comment by Mgugule on February 27th, 2009 12:48 pm

    Nakubaliana na mawazo ya hao jamaa hapojuu lakini mkumbuke hata huko kwa kina Obama upuuzi huwo upo hii ni baada ya kazi na kama kuchangia mada kuhusu Uchummi yapo majarida mbalimbali ambayo yanatoa nafasi kwa wachangiaji wa maswala ya uchumi mbona majina yenu hatuyaoni kwenye hayo majarida au Blog acheni kutudanganya zaida tunaonana kwenye BC. duuu wabongo hahahaaaaaaaaa.

    Watu wanaona na ndio maana mafisadi wamefichuliwa na bado watafichuliwa zaidi.

  20. Comment by BLACKMANNEN on February 27th, 2009 6:20 pm

    Katika ulimwengu wetu huu wa kisasa, mambo kama haya ni ya kawaida. Lakini, sisi kama binadamu na Watanzania. Mtu hutazamwa na kupewa heshima zake kutokana na kile alichonacho kichwani mwake – Busara zake mbele ya watu wengine.

    Sura na mavazi ya mtu, hayafai, iwapo mhusika hana busara katika mambo ayafanyayo na yale ayazungumzayo mbele ya wenzake na hasa katika kadamnasi ya Watanzania.

    Habari za dada zetu hawa, tumezisikia kwa muda mrefu na vitendo vyao mbalimbali katika maisha yao. Leo hii tunapoambiwa kuwapigia kura kueleza nani kati yao ni “Sexiest”, mimi naona ni mchezo wa kitoto na njia mojawapo ya kufanya biashara.

    Lakini pia sisi hapa wanaBC, tunao tayari “The Most Sexiest BC-Ladies”, tunaowapenda, kutokana na kuona comments zao nzuri hapa, zilizojaa busara. Bila ya kuwaona sura zao, lakini, tunawapenda na kuwaheshimu sana.

    Lakini kwa kuwa “Irene Uwoyo” na “Wema Sepetu” wameletwa hapa kwenye Mahakama yetu ya BC, ni muhimu kutoa mchango wangu kama Mzee wa Baraza la BC, na hasa nikitilia maanani maoni ya dadaangu Matyllda alivyosema hapo juu. Pointi yangu iende kwa kimwana “Wema Sepetu”, mbali na kupakwa matope mengi Wema na wana habari wa GPL, ili kumwinua Kanumba, lakini mimi namwona Wema, ni kimwana bora. Habari ndiyo hiyo kwa leo!!!

    It’s Great To Be Black=Blackmannen

  21. Comment by halima on February 28th, 2009 12:13 am

    Matty nimemuona mtoto huyo full mzuka ametulia kila idara duhh kweli anadatisha.

  22. Comment by justice on February 28th, 2009 1:14 am

    Ushabiki mwingine hauna maana, kuna mambo ya maana ya kutafakari mnaanza kushabikia watoto wa watu, hawa viruka njia kwanza wanafanya nini hapa, hata sisi tuna watoto wa kike wazuri tu lakini hatuna muda wa kuwatoa eti nani sexy kuliko mwingine, wakae na uzuri wao hamna haja ya kuwauza kwani dagaa hao!! kuiga iga mambo kutawatokea puani siku moja(oops kuwatokee mara ngapi), there are better things to discuss kuhusu entertainment sio kuanika wasichane na kuwapambanisha, hivi kwanza wana wazazi hawa????

  23. Comment by Dinah on February 28th, 2009 6:16 am

    Hihihihi bora kutafuta washindi wa kwenda kuzibua mitaro pale kariakoo ili mvua ikinyesha maji yasituwame au Mshindia takae changisha pesa nyingi mtaani kwake ili watoto fulani ambao wazazi wao hawana uwezo waende sekondari kuliko kuibua mashindano yasiokuwa na mpango…..u-sexy wa mtu ni juu ya mume/mpenzi wake.

    Ijumaa ilikuwa zamani, Mlikuwa mnasaidia watu, tulikuwa tunachanga nguo, kilo za unga,sukari, mafuta, sabuni nakadhalika via Kampuni yenu na kusaidia watu wasiojiweza lakini siku hizi mmepotea njia…..”kirusi” cha ubinafsi kimewaathiri.

    Ninyi ni Tabloids sio broadsheet so Igeni Tabloids wenzenu kama vipi, mf; The mirror, they do help ppl in so many ways, wanafanya appeal 4 ppl in need sio u-sexiest wa watu ambao hawatusaidii in our lives.

    Tena apples nyingine ni za watu wa Africa, alafu sisi tumeshupalia maisha kufuatilia maisha ya watu.

    By the path mabinti wote wazuri na wanavutia kama wanawake waliokamilika.

    Mwisho wa wiki mwema.

  24. Comment by SISI on February 28th, 2009 7:41 am

    hii mada ni ujinga mtupu…Trash

  25. Comment by Edo on February 28th, 2009 8:06 am

    Tanzania ni nchi maskini kabisa duniani,statistic za UN mwaka 2007 tanzania ilikuwa ya 14 duniani,sisi tumekaa nyokonyoko misi kashuka kapanda ,dadala ya kufikiria jinsi gani tupambana na umaskini nyumbani.saa nyingine hadi naona aibu kuwa mtanzania.kueni mambuzi nyie.

  26. Comment by Mwanamke wa Shoka (UK) on February 28th, 2009 9:59 am

    “Mr Degree” na “watu bwana” nawaunga mkono kisawa sawa….sioni haja….there are important issues to be dealt here on BC.

    …uzuri uzuri….kila mtu ana mtizamo wake kuhusu “UZURi”….INATEGEMEA NA NANI NI JAJI…..

    Naomba BC ibadilike kidogo….

    Ni MAONI yangu tuuu….

    Take care

  27. Comment by Mzee wa ££££ za kutosha on February 28th, 2009 10:10 am

    Ivi jamani, mbona tunapoteza sana muda bila mpango, hivi kama mada hii ingekuwa mambo yanayoikabili jamii, hamuoni kama ingekuwa vizuri kupata, maoni tofauti, yenye kusaidia jamii, haya bwana, twende tuishi lakini uo ndo wangu msimamo.

  28. Comment by Mbegu on February 28th, 2009 3:13 pm

    Ni kweli kwamba jamii yetu inakabiliwa na mambo mengi yakiwemo matatizo ya umasikini,magonjwa,njaa nk.Lakini lazima tukumbuke kwamba jamii ni kitu kipana.Uzuri na urembo ni sehemu ya jamii.Ni mambo ambayo yanaifanya jamii iwe jamii.Kwa hiyo nyie mnaojidai kwamba mna mambo mengine muhimu sana ya kuchangia solution ni ndogo na simple,Usichangie mada hii.Period.Nadhani BC wanalenga jamii katika mapana yake na sio suala moja au mawili.Jamii imejaa watu wengi na sio nyie “wapinga mada” tu ambao mara nyingi ni wanafiki tu kwani mkiambiwa kuna tatizo fulani na mnaombwa kuchangia ndio wa kwanza kuinamisha vichwa chini au kusogea nyuma!!!Isitoshe jamii haijengwi au kuendelezwa na maneno tu bali actions.Jiangalie mwenyewe unaifanyiaje jamii na sio kupiga kelele tu hapa BC kwamba ziletwe mada gani sijui wakati the best you can do ni kukaa tu hapo kwenye computer yako.

  29. Comment by Mwanamke wa Shoka (UK) on February 28th, 2009 8:55 pm

    “Mbegu” unanichekesha…lol…

  30. Comment by Bob Sambeke on March 1st, 2009 9:33 am

    Hi

    BC

    Big Up Mr.Degree,Watu Bwana,Blackmannen na Mbegu kwa focus nzuri za maisha! Hapo wizi mtupu! Me naona Ijumaa wamekosea kuweka ilo shindano,me nadhani wangeweka..
    “RED’S CAR SEXIEST GIRL” ingekuwa poa kwani wote hao wamepitiwa na MR.RED CAR kwahiyo wangeweka ilo shindando ingekuwa mzuka!

    Msikasirike Washkaji haya mawazo tu! Ni Mtazamo Wangu TU!

  31. Comment by Mattylda on March 2nd, 2009 12:30 am

    Uwiiii mbavu zangu Bob Sambeke teh teh teh balaa duniani Halima umemsikia huyu Bob Sambeke???

    Mbegu, much respect point yako inaongelea ukweli zaidi maana hata tukiumiza kichwa kila siku ufisadi/epa/kiwira/dowans sidhani kama tutafika mwisho nadhani tuinaweza zee4ka kabla ya umri kufika!
    muhimu siku nyingine tujipe raha na maua ridi teh teh teh nadhani mmenipata maua ridi ndo kama hayo hapo ili tupunguze stress while life goes on!

  32. Comment by DUNDA GALDEN on March 2nd, 2009 2:28 am

    NINI MWISHO HAYA MASHINDANO..KWELI WAZULI INGAWA TUNAJUA KIZURI CHA JIUZA KIBAYA CHAJITEMBEZA

  33. Comment by KAKA MKUBWA on March 2nd, 2009 3:20 am

    yaani we Mr. Degree unataka watu wote tuwaze kitu kimoja na jambo moja itawezekana wapiiiiiiiiiiiii????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

  34. Comment by mtanzania on March 2nd, 2009 10:27 am

    vicheche!

  35. Comment by MREMBO NATURAL on March 3rd, 2009 3:23 am

    samahani HIVI HIZI RANGI NI ZAO KWELI AU KUNAKITU WAMEONGEZA?PILI MIE NAONA MASHINDANO YA KUZIDI KUCHOCHEA NGONO TU HAYANA MAANA YOYOTE.PIA HAWA WADADA WANA NINI INAMAANA BONGO HIVI SASA WAREMBO WAMEISHA WAMEBAKI HAWA HAWA WAWILI TU MAANA NAONA NDIO WANAOPAMBA MITANDAONI NA MAGAZETI KULIKONI?

  36. Comment by jakize on March 3rd, 2009 4:48 am

    Irene

  37. Comment by Tracy on March 3rd, 2009 9:25 am

    Irene zaidi

  38. Comment by Dory on March 3rd, 2009 12:32 pm

    kusema kweli ni wema sepetu, ndio mzuri sema tu hapo picha hiyo amechuchumaa angesimama, mngeona mnaosema irene uwoya mzuri, huyo mtoa picha kapendelea kutoa picha irene aliyotoka bomba na wema kumtoa kwenye picha hiyo, wema mzuri

    Na wewe MR degree,, kuna wakati wa kazi na wakati wa kuburudika bana niniiiiiiiiii???????????
    HAO WABUNGE WENYEWE SAINGINE WANAWEKEWA RUMBA HUKOHUKO dodomya hahahahhahahhahh

  39. Comment by jullia mollel on March 4th, 2009 3:32 am

    hamna kitu wizi mtupu zawadi ni nini

  40. Comment by halima on March 4th, 2009 8:27 am

    Dorry safi sana lazima watu tujadili mambo mengine mijitu mingine bwana ovyooooo inajifanya inauchungu sana na maisha. tutaendela kujadili hayo mnayoita maendeleo na bado watu wanaendeleza ufisadi.

  41. Comment by Mickey Jones Amos - Denmark on March 4th, 2009 10:19 am

    Mr Degree umepoteza “DIRA” kufuatana na “comments” zako, kila mjadala wa BC unafuatana na wakati wake, mijadala yote haujihusishi na pendekezo la kibinafsi,unao uhuru wakati wote kujielezea kufuatana na mtazamo wako katika mijadala tofauti, haina maana tukubaliane na”DIRA”ya mwelekeo wa kila mtu binafsi,tunachohitaji kuchangia
    maendeleo ya vijana wote Tanzania.

    Copenhagen.

  42. Comment by Dickson Katabazi on March 19th, 2009 9:40 am

    Acheni kudiscuss mambo ya upuuzi,angalia mada muhimu kama zinazozungumzia maswala ya elimu,gonjwa hatari la ukimwi,kushuka kwa uchumi wa dunia na athari zake kwa tanzania,mdhara ya pombe,chanzo cha ukahaba kwa wanawake n.k

  43. Comment by saidoo on March 20th, 2009 10:39 am

    jaman mwenye macho ya kushoto ndo atasema wema lakini ki ukweli ni uwoya 2

  44. Comment by trina on April 1st, 2009 6:26 am

    sexyest gani hawana akili mmoja anataka kujiua mwngne analilia teja na ninashangaa sana ijumaa kuwaandka ovyo akati wao ndo wanachochea wao kua vicheche. Ivi 2seme kweli kuna mda wa kurelax, yap! ila co kuchochea ukimwi mana m2 akijitambua kua ni sexy itakua tabu kama saivi kila cku magazetini dah kutafuta umaarufu kazi

  45. Comment by hansi on April 4th, 2009 6:08 am

    assalam allaykum ndugu zangu wote wantanzania. mimi ninapenda kuungana na huyo jama hapo juu ni kweli watanzania wenzangu kuna watu bwana awajali binaadamu wenzao kwani tukiangalia watu wanavyoteseka maospitalini kuhusu janga la UKIMWI na ukiangalia watoto yatima wanavyoteseka hap tanzania bado inakuwa awawaoni kweli mwenye kitu amuoni asio na kitu kuna mambo mengine yanaingia akilini lakini kwa ilo bwana hakuna cha maana zaidi ya kuwazalilisha hao akina dda na hao akina dada pia nao hawana akili timamu wamekaa kujiuza kwelio hao wanamuogopa mungu au hawamjui mungu sasa subili zahama kutoka kwa ALLAH liwapolomokee wajute wamuulize michael Jckson ninasihi waache mala moja hao wanaojizalilisha na pia hao wanaoanzisha hayo mashindano wajitahidi kuangalia msimamo wa mbele kwanza nikimaanisha kwa mungu.

  46. Comment by ben on June 11th, 2009 3:45 am

    mmmmmmhhh,ni ngumu sana kujua na kusema nani mkali/mzuri coz kila mtu anauzuri wake na ubaya wake,na mkae mkijua kuwa hakuna binadamu aliekamilika,sababu anaweza kuwa mzuri bt akawa hana tabia nzuri,bt al in al,kimtazamo tu irene mkali.

  47. Comment by ben on June 11th, 2009 3:48 am

    mmmmmmmmhhh,kila mtu anamtazamo wake,chansingi tu watu wajue kuwa hakuna binadamu aliekamilika,ata awe mzuri vp lazima atakuwa nakasoro tu.

  48. Comment by Famudi mnayahe on June 12th, 2009 8:25 am

    Its ok Q but u know siku hazigandi when will u fullfill ur ambitions unazeeka sasa.

  49. Comment by ndaonyi on July 13th, 2009 3:01 am

    MWANAMKE MZURI NI YULE ANAYEMPENDEZA MUNGU KWA MATENDO YAKE.HAPO WOTE MNAOWASIFIA TABIA ZAO MBAYA ZINAJUKIKANA NA KILA MTU.MWANAMKE MSIFIE KWA TABIA SIO PHYSICAL APPEARANCE HATA BIBILIA INASEMA WANAWAKE WANATAMBULIKA KWA TABIA ZAO NZURI……………….

  50. Comment by Neema on August 25th, 2009 5:57 am

    Wema S
    she is moste beautifull ladie lol
    I love her movies & Her style

  51. Comment by july on September 24th, 2009 1:03 pm

    KWA MAONI YANGU MIMI NAONA WOTE HATUKA KAZI NYINGINE YA KUFANYA NDIO MAANA TUMEKALIA UJINGA TU SIJUI WEMA OOHH IRINE KWANI WANA KITU GANI CHA ZAIDI MBONA KUNA WAKULIMA WANAVUNA MAGUNIA ELFU KUMI YA MPUNGA NA WENGINE WANAFUGA MIFUGO KWA NJIA BORA NA ZA KISASA HAMUWASHINDANISHI ACHENI MAMBO HAYA HATUTAFIKA MBALI……..MIMI NA WAONA WAANDISHI Na nyie tunamashaka na elimu zenu…..

  52. Comment by maggie on October 7th, 2009 2:38 pm

    irene,irene.irene

  53. Comment by hadija on October 9th, 2009 5:52 am

    wote hawana lolote’mzuri pesa tu’

  54. Comment by attt on November 12th, 2009 5:27 am

    uzuri wa mwanamke ni kujieshimu na ni mvuto kwa mwanaume.

  55. Comment by Munira Al-Marjibi on December 7th, 2009 6:16 am

    Wema ni mzuri na an umbo zuri sana, na mimi pia na shape, ningekua naishi huko labda ningeshinda kwa uzuri pia siwaficheni kikweli

  56. Comment by BABY JUNIOR on January 15th, 2010 9:53 am

    WOTE NYIE MAKALIO TU NENDENI ZENU, WAANZISHAJ MADA, WASHILIKI NA WACHANGIAJI WOTE HAMNA KAZ.

  57. Comment by francoiseiranyumva on February 11th, 2010 9:07 pm

    habari nayishi hapo

  58. Comment by nelly on March 3rd, 2010 10:37 am

    jamani nyie ni wazuri tena sana sana, tumieni uzuri huo for God’s glory guys..am happy to call you my sisters….God is grt…love you all guys

  59. Comment by tuyisenge on April 3rd, 2010 1:23 pm

    nataka tohonane kunimere nakupa imileyange
    tuyisengejackson39@yahoo.fr

  60. Comment by jackson on April 3rd, 2010 1:24 pm

    KWA MAONI YANGU MIMI NAONA WOTE HATUKA KAZI NYINGINE YA KUFANYA NDIO MAANA TUMEKALIA UJINGA TU SIJUI WEMA OOHH IRINE KWANI WANA KITU GANI CHA ZAIDI MBONA KUNA WAKULIMA WANAVUNA MAGUNIA ELFU KUMI YA MPUNGA NA WENGINE WANAFUGA MIFUGO KWA NJIA BORA NA ZA KISASA HAMUWASHINDANISHI ACHENI MAMBO HAYA HATUTAFIKA MBALI……..MIMI NA WAONA WAANDISHI Na nyie tunamashaka na elimu zenu…..

  61. Comment by avold on April 15th, 2010 7:31 pm

    Hakuna,hakuna!!?

  62. Comment by munga on April 22nd, 2010 1:15 pm

    Katika ulimwengu wetu huu wa kisasa, mambo kama haya ni ya kawaida. Lakini, sisi kama binadamu na Watanzania. Mtu hutazamwa na kupewa heshima zake kutokana na kile alichonacho kichwani mwake – Busara zake mbele ya watu wengine.

    Sura na mavazi ya mtu, hayafai, iwapo mhusika hana busara katika mambo ayafanyayo na yale ayazungumzayo mbele ya wenzake na hasa katika kadamnasi ya Watanzania.

    Habari za dada zetu hawa, tumezisikia kwa muda mrefu na vitendo vyao mbalimbali katika maisha yao. Leo hii tunapoambiwa kuwapigia kura kueleza nani kati yao ni “Sexiest”, mimi naona ni mchezo wa kitoto na njia mojawapo ya kufanya biashara.

    Lakini pia sisi hapa wanaBC, tunao tayari “The Most Sexiest BC-Ladies”, tunaowapenda, kutokana na kuona comments zao nzuri hapa, zilizojaa busara. Bila ya kuwaona sura zao, lakini, tunawapenda na kuwaheshimu sana.

    Lakini kwa kuwa “Irene Uwoyo” na “Wema Sepetu” wameletwa hapa kwenye Mahakama yetu ya BC, ni muhimu kutoa mchango wangu kama Mzee wa Baraza la BC, na hasa nikitilia maanani maoni ya dadaangu Matyllda alivyosema hapo juu. Pointi yangu iende kwa kimwana “Wema Sepetu”, mbali na kupakwa matope mengi Wema na wana habari wa GPL, ili kumwinua Kanumba, lakini mimi namwona Wema, ni kimwana bora. Habari ndiyo hiyo kwa leo!!!

  63. Comment by tuyisenge on April 27th, 2010 3:06 pm

    nitumiye kwahiyo imere

  64. Comment by charles, ghana on May 16th, 2010 6:18 pm

    Irene is the sexiest girl in the whole wide world!!!!!!!!!!!!!Absolutely no challenger!!Just go watch her again in OPRAH

  65. Comment by Muhulo on July 19th, 2010 7:59 am

    Irene Uuwoya mwisho wa mambo she deserve the tittle

  66. Comment by SIKUDHANI KHAMIS on July 20th, 2010 7:28 am

    MH JAMAN UWOYA ANATISHAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

  67. Comment by brian on August 16th, 2010 3:53 am

    irene yupo juu.

  68. Comment by dominiquemungalutumika on August 18th, 2010 3:23 am

    kwangu mimi nigisema kama wote wako juu
    wataibuka mshindi.kwasababu ni wazuri sana na nachangaa kwa nini awakuwatchangula

    BIS MUNGADOMINIQUELUTUMIKA la merveille

  69. Comment by Neema on August 30th, 2010 4:42 am

    Mmh!jamani uzuri wa m2 uko machoni pa mtu

  70. Comment by Neema on August 30th, 2010 5:11 am

    Uyoya anatisha ile mbaya hata avae nn anapendeza 2.

  71. Comment by dominiquemungalutumika on August 31st, 2010 8:25 am

    Niwazuri sana

  72. Comment by erick bernard on September 1st, 2010 4:52 am

    irene naku upgrad mbaya!we mkali zaid

  73. Comment by Bissam Mustapha on September 15th, 2010 4:15 am

    Uwoya anatisha!!!!!!!!!!! ana Mvutto anapendeza anavutia!!!!!!!!!!!

  74. Comment by Bissam Mustapha on September 15th, 2010 4:21 am

    Kizuri kinajiuza kibaya kinajitembeza, mpeni sifa zake jamani aliyejaaliwa kajaaliwa tu haina haja ya kubana.

  75. Comment by Qt G on September 24th, 2010 9:37 am

    Uwoya

  76. Comment by irene on October 12th, 2010 8:15 am

    irene ni nomaaaah…!

  77. Comment by kulsoom on October 12th, 2010 8:20 am

    Wema ni mkali sana especialy umbo na lips zake..

  78. Comment by mako on October 19th, 2010 6:44 pm

    ukweli katoto wema yupo njema kimtindo!! tabia kidogo noma kama magazeti yasemavyo ila nampa 85 asilimia !!!

  79. Comment by sweet gal on October 21st, 2010 8:28 am

    kwakweli wanamvuto ila waandalizi wangetakiwa kuweka shindano ambalo lingeweza kuwasaidia dadazetu kujijenga kiheshima na si kujipotoshacoz amini hata kama ingekuwa nimm nimeambiwa na jamii nimzuri na ushindi wangu umechangia kwasababu ya mavazi na kujiweka kwangu uchi mbele ya jamii amini kama nilikuwa navaa nguo inafika kwenye nagoti basi nitaipandisha hadi kwenye mapaja ili nionekane mzuri zaidi.

    ila kamawaandalizi wangekuwa wanaangalia tabia namwenendo wa mtu katika jamii hii ingesaidia ndugu zetu kujijenga vizuri kitabia na kusaidia kizazi kijacho kisipuputike.

    waandishi jukumu ni lenu katika kujenga jamii fanya kazi ukipima je nikimkuta mtoto wangu anasoma gazeti ambalo linautupu ningefurahi au ungependa wewe baba mwanao wakike avae robo vazi mbele yako??????????

    jamii jibu mnalo tafakarini.

    ila hakuna mbaya duniani.nimtizamo wamtu.

  80. Comment by salum jumanne on November 24th, 2010 2:43 am

    Irene ndiye mkali,wema hana lolote huyo!!!!!!!

  81. Comment by abajaro on November 26th, 2010 11:25 am

    atakayehonga sana ngono kwa watu wengi ndo atakaeshinda, najua wote watatoa ila atakyemzidi mwenzake ndo huo huyo atashinda.

  82. Comment by musa juma on January 1st, 2011 6:39 am

    kiukweli Uwoya yupo juuuuu sanaaaaa.

  83. Comment by PURITY on January 11th, 2011 9:48 am

    mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh mi naona mmekosa kazi yakufanya kwani wote hawajatulia machangudoa.Angalieni ni jinsi gani ya kujenga TAIFA na kuweka maadili mema.

  84. Comment by prince on February 4th, 2011 6:52 am

    muwe na amaini katika mioyo yenu, YOU MUST AGREE TO DISAGREE.

  85. Comment by dominiquemungalutumika on February 4th, 2011 6:01 pm

    hiiii hiiii

    hmhm misijuwi kwa nini muna jikoronga

    wote ni wazuri na wote wata chaguliwa kama kawa,
    musiwe nachaka, kwa iyo una tu gisi wako wazuri kama mapenzi inayo staree kwenye mulima Kilimandjaro hiihiiiihiii love you mamy do

  86. Comment by SAMSON CHRISS on February 6th, 2011 10:25 am

    HUO SIO UJINGA BALI NI MITKASI TU YA KUTAFUTA MONEY MJINI.NI KWAMBA MJINI HAKUNA SHAMBA LABDA KUWAIBIA WAJINGA.HATA KWA OBAMA ISSUES KAMA HIZI ZIPO,SIO UCHUMI 2,NDIO MAANA HAWA NAO WAMEIGA HUKOHUKO.MBONA MKIAMBIWA MCHANGIE MADA ZA MAENDELEO HUWA MNAISHIA KUILAUMU SERIKALI NA CO KUISHAURI?KUNA WA2 WANAOPENDA MADA HIZI MUWAACHIENI WACHANGIE KAMA MIMI VILE.NI MTAZAMO TU MSIJENGE CHUKI.

  87. Comment by FORTU on April 3rd, 2011 2:19 am

    mmmmh! Uwoya anatisha so sexy keep it up!

  88. Comment by yustina nyama on April 10th, 2011 10:19 am

    Mmmmmmmh!
    jamani acheni kuponda hapo mmeambiwa mchague mtu mmoja nyie mnaaza kuingizia mambo ambayo yapo nje kabisa na maada, irene upo juu

  89. Comment by RICHARD GEORGE on May 8th, 2011 6:48 am

    DAAAAAA UWOYA YUPO JUU KISHENZ NINGEMPA MM NISINGETAMANI MALAYA YEYETO.

  90. Comment by nicolaus on May 13th, 2011 2:39 am

    MI BIG UP SN KWA UWOYA BUT NIKUKUMBUSHE SIKU ILE,PALE MILLENIUM TOWER STUDIO WAKATI KIJANA AKIKUREKEBISHIA PICHA HIZI KUMBE NDO ILIKUWA KAZI? POA!

  91. Comment by tom on May 18th, 2011 5:59 am

    Kiukweli m nampa shavu Wema n wa ukweli.

  92. Comment by naomi on June 1st, 2011 4:32 pm

    kwa ukweli wote wazury, but wema nae moto mkali tatizo hajieshimu2

  93. Comment by florance hizza on June 13th, 2011 9:33 am

    wote hao ilkua zamani, sa iv con k2 coz wanaaply mchna, i mean wanajchbua na wanajdunga cndano, so they are no longer natural

  94. Comment by vesm e on June 18th, 2011 10:50 am

    wema ana lips nzuri na tako zuri
    irene ana matiti mazuri sana na sura pia

    mm huwa napenda lips kwanza hivyo naona wema amekuwa mshindi

  95. Comment by FORTUn on June 20th, 2011 1:37 am

    UWOYA NI MKALI! I ALWAYS ADMIRE U BABY GAL MUNGU ALIUMBA.

  96. Comment by wema on May 16th, 2012 8:40 pm

    ukweli wema nimkali haswaa her voice

  97. Comment by nanzia mshana on May 22nd, 2012 8:17 am

    uwoya anatisha ile mbaya mpeni haki yake.

  98. Comment by lily on October 13th, 2012 5:15 am

    uwoya ur de best in a
    ll way

    .

Leave a Reply