Pichani ni mtangazaji Dina Marios wa Clouds FM. Kwa wale wasiotambua,huyu ndio hivi sasa anakalia kiti alichowahi kukalia Marehemu Amina Chifupa enzi hizo kabla hajajiingiza kwenye siasa.Dina Marios anaendesha kipindi cha Leo Tena kinachorushwa na radio hiyo Jumatatu hadi Ijumaa kuanzia saa tatu asubuhi mpaka saba mchana.

Picha kwa hisani ya MichuziJr.

Be Sociable, Share!

Feedback / Comments

50 Responses to “DINA MARIOS”

  1. Comment by Matilda on November 6th, 2007 3:22 am

    Yap pic ni nzuri sana.Dina umetulia, ila bongocelebrity mbona hakuna maelezo yoyote kuna picha tu tuwekeeni maelezo yake jamani na naomba mtuwekee na Fina Mango napenda anavyofanya kazi yake ya Utangazaji.

  2. Comment by babu on November 6th, 2007 3:36 am

    sure fanya kweli ufanye interview na fina mango tujue historia yake napenda sana ubunifu wake na hasa kwente p breakfast

  3. Comment by Yassie on November 6th, 2007 4:48 am

    Anavutia, napenda pua yake kama kasomali flani vile…mnisamehe.

  4. Comment by mesa on November 6th, 2007 6:42 am

    jamani nauliza hivi huyu ndio dinah anaemiliki glob ya mambo fulani? dada mzuri na sura ya mviringo

  5. Comment by Dinah on November 6th, 2007 7:27 am

    Hapana sio mimi…:-(

  6. Comment by january on November 6th, 2007 10:39 am

    poa mdada yaniiii umetoka ile kichizi, yani we naoni hutumii jiki, keep it up

  7. Comment by sinzia on November 6th, 2007 12:07 pm

    Mtoto ametulia….anamvuto….kwa kifupi analipa…..lakini sisi tulio mbali na nyumbani bado tunamis matangazo ya clouds fm….mtatuwekea watangazaji na vipindi vyao…lkn kwakuwa hawapo kwenye internet sisi inakuwa tunakosa huondo wa vipindi vyao. BC mtafute boss wa clouds fm na umuhulize kama anao mpango wakuingia kwenye internet ili nasi tufaidike.

  8. Comment by Peter Muthamia on November 7th, 2007 5:23 am

    Damn! Out of the blues, I was tepted to open this site. Dina is no doubt one of the best anchors in Tanzania. I have been hearing her on radio, but it has never occured to me that she is as sexy as her voice on the Radio. In future, i would like to have photo on the Sunday Citizen Style column. She is cute!

  9. Comment by Bob Sankofa on November 7th, 2007 7:59 am

    Clouds FM ni noma, Amina alipotoka pale kuingia kwenye siasa wakatafuta huyu dada ambaye kama asingekuwa anajitambulisha kipindi kinapoanza wasikilizaji tungeendelea kuamini kuwa mtangazaji bado ni Amina. Sauti mulemule mwanangu! Naona hata sura inaelekea kule :-)

    Dada Dina anapiga kazi poa sana pia, napenda sana story zake za Leo Tena. Poa sana dada, Poa sana Clouds FM.

  10. Comment by Mr T on November 7th, 2007 8:24 pm

    Hmmm… You are just simply sexy. I know you’ve heard the compliment before but it’s ladies like you that make grown-azz men want to cry… LOL

    hey emael me, aafricanmasai@yahoo.com,
    Cincinati, OHIO

  11. Comment by hamis peter on November 7th, 2007 8:29 pm

    manbo dina natamani sana nikuone lakini nashidwa kwa sababu nikohuku napenda sana uwe rafiki yangu napenda sana sauti yako napenda ulivyo napenda sura yako naomba tuwasiliane dina mimi naishi huku uk united king dom hiyo

  12. Comment by hamis peter on November 7th, 2007 8:33 pm

    nambayangu ni+00447964306454 uk

  13. Comment by lady rose on November 8th, 2007 12:53 am

    halo dina mambo vipi napenda sauti yako kweli ukitanganza utafikili marehemu amina chifupa kweli wewe ni nomaaaaa kaza buti mtu wangu keep it upppppppppppp

  14. Comment by Mr T on November 8th, 2007 1:29 am

    hey miss i’ll be Bongo the upcoming holiday…
    i mean it….. please reply

    aafricanmasai@yahoo.com

    cincinati Ohio, US

  15. Comment by Mchizi Noma on November 8th, 2007 7:39 am

    Clouds FM ni noma,Inaweza kumtoa mtu from no where kama kawaidayao akipewe trainning ya ndani kwa ndani asiyee we acha tuuu kama utani utani lani moto juuu wasikilizaji wana suuzika na roho yao na wakianza pia kupiga debe kwenye matangazo biasharako hata kama ni mayai viza yatanunuliwa kichizi, cha muhimu Dina wewe ni kujiaminisha na kukaza buti la kiainayake ili uwe mtangazaji bora, siyo bora mtangazaji.Naona hata sura inaelekea kule kwenye utangazaji cha muhimu mwanangu ukisikia shule piga kitabu ili uwe mtangazaji bora na mwenye elimu bora, mwisho narudi kusema kaza buti kisawasawa.

  16. Comment by veronica on November 8th, 2007 7:49 am

    mathee you look sooo good i like the way you heat on the radio, and you know what mathee i like your hair style if you dont mind is that a wig or weaving if is the weaving please were did you shonea it, and if is the wig where did you buy it i like it so much i would love also to look mwaaaah.
    big up mama, i like your kipindi dispite nakuwa kazini but never miss my phone do me the best

    take care mama and congrats

  17. Comment by folo on November 8th, 2007 11:58 am

    uko bomba dinna

  18. Comment by mpembuzi on November 15th, 2007 9:46 am

    picha tu imekaa vizuri, mmeshamuona alivyo? niulize mie jirani yake.

  19. Comment by SWEET on November 20th, 2007 7:37 am

    HAYA WEYE JIRANI YAKE TUAMBIE ALIVYO????

  20. Comment by KIANE on November 20th, 2007 7:41 am

    MI NSHAMUONA ANA MAKALIO KIAINA NA NGOZI YAKE MASHALA CHOCOLATE

  21. Comment by Emmy[mza] on November 20th, 2007 10:08 am

    Hallow dinnah. Umetoka sex tatizo kila picha zako nazozion ziko half. Naomba BC mtuwekee picha ya dinnah full halafu msisahau kufanya nae Interview.

  22. Comment by Emmy[mza] on November 20th, 2007 10:09 am

    Bc tunamuhitaji pia salama jabil.

  23. Comment by liven on November 29th, 2007 6:47 pm

    asalaamu aleykum dada dina upo juu mtu wangu,, nakuombea kipaji chako kiendelee tuu!!
    nakufeel kichizi yani dada yangu!! big up kwa kundi lote la LEO TENA,, kila la kheri
    CHEERS N STAY BLESSED

  24. Comment by Xecool on April 24th, 2009 11:56 am

    Da! Kumbe ndo upo hivi! Nilikuwa natamani sana kukufaham bt i need to meet u live i mean face to face wth me. Da, sister uko poa ile…. First ur voice is unexplainable….ur so cute sweet keep it up!

  25. Comment by Rasheed Suessy on June 17th, 2009 11:13 am

    Hi hope you doing fine back on me im ok,napenda kukupongeza kwa uwezo wako wa kuongoza kipindi niko south Africa nakisikiliza ktk internet lakini natamani siku 1 niwe Tanzania home nikusikie vizuri.kila la kheri

  26. Comment by christina on August 5th, 2009 5:50 am

    Hello!u look lovely lol.
    hv that kiss from me gal
    Mwaaaaaah.

  27. Comment by liz on September 11th, 2009 7:04 am

    ur so creative Dina more than late Amina!!! congrat’s!!! i like leo tena, kitchen part session!! keep it up mdada!!its me liz

  28. Comment by Kilalajr on October 29th, 2009 8:48 pm

    Kweli anavutia ni na mwanamke mwenye sura ya kiafrika!

  29. Comment by kaka ricyeg on March 21st, 2010 3:54 am

    Dina umeolewa???sije kawa wanahudumia tu ukichoka sasa utatambua uongozi!!

  30. Comment by 2ma on May 19th, 2010 9:11 am

    ur so cute n u got a nyc pitch kipt up gal!

  31. Comment by jangu on June 4th, 2010 6:59 am

    No! kwa mtazamo wangu, na kulingana na mwonekano halisi wa picha, naona Dina ni binti wa kawaida tu, siyo mbaya sana, na wala siyo mzuri sana. Nimependa hali ya upole aliyoivaa kwenye pozi, si kama wengine ambao automaticaly tungeona titizii,pajijoz, na hata vitovinhoz.Na pia slantheight ya picha imesaidia sana kukutoa hivyo.Hongera sana ila punguzeni matu….kipindini.Yeaaaaah..

  32. Comment by leila on June 4th, 2010 7:02 am

    Ni kweli Da Dina ni wa kawaida tu. Halafu mbona mi naona kuna kujipamba kwenye hii crosssection ya picha yake?

  33. Comment by january on July 15th, 2010 3:59 am

    guys,she is just a normal gal,honestly what she and the rest of her group doing in not extra ordinary.i think the radio program is pathetic, lets get serious on matter of natiaonal’s utmost important. so many blah blah blah ghosh!!

  34. Comment by Said on September 15th, 2010 5:44 am

    Dina upo poa nakutakia kaznjema mungu akutangulie.Lakini profile yako ipo shallow sana umeolewa,unafamilia/watoto elimu na issues kama hizo.Bt ure so good ma sister.

  35. Comment by John casmir on September 24th, 2010 5:13 am

    Kudadeki! siamini kama Dinna ni mzuri kiasi hichi.Nilikuwa nakuchukulia labda ni sauti, ila, dah i feel to drop my H2o.So amazing.

  36. Comment by juma nassoro on October 28th, 2010 5:33 pm

    bayaaaaaaaaaa hakuna dunia nzima lol.. ptuuuuuuuu mwaniharibia cku 2

  37. Comment by juma nassoro on October 28th, 2010 5:37 pm

    ucje lia bureee shost we mzuri bwana lol vp umeolewa kama bado kie nko tayari hta ukitaka gari na nyumba mahari ntalipa.. lukin gud mama..

  38. Comment by salva on October 30th, 2010 3:17 am

    mmmmmmmhhhh ur so beautiful…napeda ulivyo

  39. Comment by salome on November 2nd, 2010 10:48 am

    duna upo juu sauti yako na sura yako vinaendana.big up ma sister

  40. Comment by Pembe sufiani on December 1st, 2010 2:55 am

    Dada mi nakukubali na kazi zako!mwanzo mwisho!!!

  41. Comment by JOHN on March 1st, 2011 6:59 am

    MCNG U DINNA
    NINMEGUNDUA NAKUPENDA MANAKE ULIPONYOA MYWLE NILIHIC NDO UMEPENDEZA BT HATA SASA UPO POA SANA !
    POLE SANA NA SAFARI YA MWANZA

  42. Comment by avinrose on April 7th, 2011 10:38 am

    yaan dada kiukweli napenda the way unavyoendesha kipindi hasa pale mnapokuja katika nyumbani kwetu leo na hekaheka kiukweli sipendi kuwamiss hata kwa sekunde n kuhusu ua photo umefanana na marehemu AMINA CHIFUPA kAZI NJEMA

  43. Comment by muhsin on April 13th, 2011 3:54 am

    Dina napenda jinsi unavyo endesha kipindi piga kazi mrembo usiogope maneno ya mjini huyo anayesema wewe ni wakawaida ana matatizo ya macho akapate kikombe cha bubu

  44. Comment by bertha on May 30th, 2011 12:34 pm

    mambo dinnah,u lock gal.ni hivi best kuna jambo limenikera kwa roho nimefanyiwa mimi,ukiwa tayari nikwambie let me knw linaweza kuwa mjadara mzuri kwenye kipindi cha leo tena maana mi ni msikilizaji mzuri wa leo tena.big up best

  45. Comment by clara elias on August 10th, 2011 6:49 am

    hi! yaani napenda kipindi chako na uko juu unatangaza vizuri yaani cjui unalitambua hilo?

  46. Comment by amanda on September 27th, 2011 2:10 am

    umependeza,uko unique napenda unavyojiheshim.

  47. Comment by Faraja on October 15th, 2011 4:52 pm

    Dina uk xafi xana, japo kla m2 na mtazam wake( ukizingatia wa bongo weng hawapend xema kwel) bt in general uk pouw. Mn u a xo beautiful

  48. Comment by Babu on October 17th, 2011 7:38 am

    Actually Dina ni mrembo anaenivuti sana. Napenda anavyotangaza na sauti yake imepoa kabisa, akickeka basi ndio balaa. Keep it up Dina “umeketi kwenye mawingu wala huna shakaaa sauti ya hali ya juu unapendwa na watuuuu.”

  49. Comment by Hussein on October 28th, 2011 12:47 pm

    Dah…..mi nakukubali sana dada angu. keep it up….in other words ur an iron lady.unaweza halafu unajiheshimu

  50. Comment by moses k on February 24th, 2014 2:19 am

    imetulia, uko poa sana

Leave a Reply