Iwe ni uchaguzi, mechi kubwa ya mpira au chochote kile chenye mvuto au gumzo la kitaifa, Sheikh Yahya Hussein (pichani) atakifanyia utabiri bila kusita. Kitu chochote kikitokea pia iwe ni ajali mbaya, mafuriko nk, Sheikh Yahya atakitolea maelezo pia akiweka sababu za kutokea kwa kitu au tukio hilo. Hivi leo anabakia kuwa mnajimu au mtabiri maarufu kupita wote nchini Tanzania. Amekuwa akifanya hivyo kwa miaka chungu mbovu mpaka hivi sasa.

Alizaliwa mwaka 1932 huko Bagamoyo kwa wazazi wakimanyema. Alipata elimu yake ya awali katika shule ya Al-Hassanain Muslim School jijini Dar-es-salaam. Baada ya hapo alikwenda visiwani Zanzibar alipojiunga na chuo kilichojulikana kama Muslim Academy kilichokuwa chini ya Sheikh Abdallah Swaleh Al-Farsy aliyekuwa Kadhi Mkuu wa Zanzibar wakati huo. Baada ya kuhitimu alielekea nchini Misri alipoendelea kusomea masuala ya dini katika chuo kikuu cha Al-Azhar kilichopo Cairo.

Alirejea nchini mnamo miaka ya mwanzoni ya 60 ambapo alianza kazi yake ya utabiri . Sheikh Yahya Hussein ndiye mtabiri wa mwanzo kueneza utabiri wa kila siku katika magazeti mbalimbali ya Afrika Mashariki enzi hizo. Jina lake lilivuma zaidi alipokuwa akitoa utabiri kupitia radio kuhusu mashindano ya mpira kati ya nchi tatu za Africa Mashariki yaliyojulikana kwa jina la Challenge Cup au Gossage Cup.

Be Sociable, Share!

Feedback / Comments

213 Responses to “SHEIKH YAHYA HUSSEIN.”

  1. Comment by Kenny on October 11th, 2007 10:39 am

    Kweli kabisa, watu wengi wanamtegemea kwa ajili ya uchawi tuu. utabiri ni cover up..

  2. Comment by Moses Jakanyangoe on October 11th, 2007 10:50 am

    Sidhani kama kuna haja ya kuamini kila kitu anachokisema huyu bwana ila kwa vile sisi waswahili tunaamini sana nguvu za giza bado ataendelea kupata wateja! Hakuna ukweli katika haya mambo….watu wanaojua theory of probability wanajua anafanaya kitu gani!

  3. Comment by Dinah on October 11th, 2007 11:05 am

    Mh! Kwa jina la Yesu Toka! Ushindwe na ulegee, ukaangukie baharini umezwe na Nyangumi!(joke)

    Kila la kheri ktk shughuli zako Shekhe(niliona mahojiano yako kwenye Luninda mwezi wa 4), naamini ni kipaji kamavilivyo vingine na umejaaliwa na mwenyezi Mungu.

  4. Comment by Bob Sankofa on October 11th, 2007 11:17 am

    Kuna kutabiri na kukisia, nadhani Sheikh anafanya hilo la pili zaidi.

    Huwa naangalia sana mahojiano yake pale Channel Ten, huwa naona “ananiuzia chai tu”. Huwezi ukasema “Tarehe fulani ama jua litawaka ama mvua itanyesha” halafu ukauita utabiri, huko ni kukisia na hata mdogo wangu pale nyumbani ana kipaji kikubwa sana cha kukisia.

    Lakini kwa sababu ni namna fulani ya kusukuma siku mbele kwa watu fulani fulani, nampa big-up Sheikh.

  5. Comment by Egidio Ndabagoye on October 11th, 2007 3:41 pm

    Bob hii kali mkuu.Natabiri utafanyika uchaguzi wa uraisi na wabunge mwana 2010.
    Alishatabiri kifo chake?.Anyway nampa shavu

  6. Comment by Simon Kitururu on October 11th, 2007 5:26 pm

    Natabiri Bongo Celebrity wataweka post nyingine baada ya hii!
    Unabisha? :-)
    Natania tu , usichukie mpenzi wa watabiri!
    BC wamemaliza kazi .
    Au?:-)

  7. Comment by TanzanianDream on October 12th, 2007 1:10 am

    Jamani mbona comment yangu imetolewa? au kisa sikuweka maneno mengi ya kumpamba na kusema “mchawi tu”….Nway kama mtu wa pili alivyosema maana nilikuwa wa kwanza ….Mchawi tu hana lolote

  8. Comment by Colin on October 12th, 2007 5:10 am

    Sheikh yahaya ni mtu muhimu sana,profile yake sio tu east africa mpaka mbele huko alishatabiri vitu vikawa kweli.haya mambo yapo jamani someni histry ,encyclopedia inaeleza vizuri sana.Utabiri sio kubahatisha ni calculations (kucheza na namba) wanasema namba ni uchawi mkubwa kuliko kitu kingine.Mi nampabig up kubwa nilishawahi kumtembelea mara mbili hivi ,habahatishi ..Ila anachoniboa ni kutembea peku ndo mana watu wanasema mwanga..

    Big kubwa shekh

  9. Comment by babygirl on October 12th, 2007 6:28 am

    Colin umenichekesha mpaka basi na kutembea peku. hivi ni kweli?? mi naomba siku nyingine ukimtembelea muulize kwanini anatembea peku? au mwambie akutabilie akiwa amevaa viatu…lol!!

  10. Comment by scholastica on October 12th, 2007 7:43 am

    kama anacheza na namba basi kasoma ipasavyo nampa big up sana cause hiyo shughuli inampa kukaa mjini ila hilo la kukaa bila viatu linanitia wasiwasi ila labda ni mazoea tu naomba atabiri siasa ya nchi hii inapoelekea cause napatwa na wasiwasi sana.big up sheikh kaza buti babu.
    si wabongo wabishi mno.

  11. Comment by Dinah on October 12th, 2007 7:59 am

    Hivi kipaji huwa kina mrithi? Kama ndio je Mrithi wake ni nani? Kama hapana mnaomtegemea kiutabiri mtafanyaje?

  12. Comment by TanzanianDream on October 12th, 2007 8:28 am

    Naona tumeshamgundua mchawi na wateja wake wanajitokeza…Pamoja

  13. Comment by kennedy matioli on October 28th, 2007 3:31 am

    Hebu nisaidie na bahati yangu.Na nataa unitabilie kuhusu maisha yangu na nini natakiwa kufanya kwani maisha yangu huwa nna mtisha yakwamba sikutafika ambapo nataraji maitaji yangu yatatimika.Tafathari nipigie hesabu ya jina langu ili unitumie majibu.Unaweza kunitumia majibu kupitia simu ya rununu 0724038264.Asante kwa mda wako.

  14. Comment by Mohamed O. Semiyono on November 9th, 2007 5:26 am

    Nadhani anajaribu zaidi kuelimisha jamii kwa kupitia utabiri wake
    Ispokuwa watu wenge hawaelewi nini anafanya

  15. Comment by Amina Feruz on November 18th, 2007 5:28 pm

    Jamani waswahili leo utabiri mnauita uchawi, kwa sababu ni utabiri umesemwa kwa kiswahili. Lakini ingekuwa kwa kiingereza mngemsifia sana kuwa ni kazi nzuri, kazi ya utabiri au unajimu inafanywa duniani kote sio Tanzania au Africa tu. Na watu wengi wanawatumia hao wanajimu au watabiri katika mambo yao, kuna wengine wako addicted kabisa hawafanyi kitu mpaka wawaulize wanajimu wao, tena watu maarufu hasa.

    Ni kazi na biashara pia ndio maana hata kwenye website kama ya Yahoo, na msn, kuna kurasa za utabiri au unajimu (HOROSCOPES). Ndio hizo hizo zinatolewa magazetini kama nyota za kondoo, punda, nge na sijui nini. Na Wachina nao wana design zao za nyota kama mbwa, mbuzi, nyoka na kadhalika. Sasa sio kitu cha ajabu au ni kazi ya ajabu hayo mambo ya unajimu.

    Ila ni juu ya mtu kuamua kufuata mambo hayo au kutoyafuata, kusoma horoscopes au kutosoma, wengine wanasoma for fun wengine ndio hivyo tena. Cha msingi ni kujua duniani malengo yako ni nini na wajibu wako kama mwanadamu ni nini.

  16. Comment by AGNMWANA on December 28th, 2007 8:38 am

    RAHA RAHA UTAMU, ENDELEYAH MWANAUME, WHY? KWANINI? MBONA WATU WANAHOJI SANA KUHUSU UTABIRI WA SHEIKH, HICHO NI KIPAJI TU, NDIO NI KIPAJI KATIKA UJASILIAMALI, HATA MIMI HUWA NATABIRI, NGOJA NIWAPE UTABIRI WANGU KWA MWAKA 2008 1. UTAKUWA MWAKA AMBAO REDIO NYINGI ZITATANGAZA MATANGAZO YA KONDOMU, BIA, NA VIFO. WATU HAWATACHOKA KUNYWA BIA. RAIS ATAKUWA ANATOA HOTUBA SEHEMU MBALIMBALI ATAKAKO TEMBELEA, HAKUTAKUWA UCHAGUZI MKUU WA RAISI, ANYWAY KATIKA UPANDE WA SOKA, TIMU YA SIMBA ITAENDELEA KUITWA WEKUNDU WA MSIMBAZI. HAYA ATAKAYEBISHA NA ABISHE. KILA MTU ANAYO HAKI YA KUELEZA MAONI NA KUPASHWA HABARI KWA MUJIBU WA KATIBA. WENU KATIKA UTABIRI…..WAKUVWANGAVUNGA

  17. Comment by Mwanaisha A. Khamis on January 25th, 2008 5:29 am

    I want to know the telephone number for Sheikh Yahya because I want to ask something

  18. Comment by jomaeli on March 6th, 2008 3:06 am

    huyu mzee mi ananitisha

  19. Comment by mzee omar lally on March 17th, 2008 10:00 pm

    NAMPOGEZA SANA SHEIKH YAYHYA BIN HUSSAIN KWA YOTE ANAYO YAELEZEA KILA MARA. UTABIRI WAKE KWELI HAUNA SHAKA WALA KUTILIWA DOSARI.
    HONGERA SANA TENA SANA SANA,,
    JAMBO MOJA TUU NDIO LANIPA SHAKA NALO NI LA KUHUS ( FIMBO YA AJABU) NATUMAI SHEKHE ATANIELEWA,

    NAMTAKIA DAIMA SWIHA NJEMA NA AENDELEE DAIMA KUTUPA MANUFAA YAKE YA HEKMA NA TAADHIMA,,

  20. Comment by tatu on April 11th, 2008 9:45 am

    YOTE TISA KUMI UNAPOSOMA QURUAN TUKUFU TU MIE HOI SIJAONA KUSEMA KWELI YANI NIKIONA TU SHEKHE YAHAYA BIN HUSSEIN ANASOMA QURUAN YANI HUWA NATULIA KAMA MAJI YA MTUNGINI KWA USOMAJI WAKE HADI NATETEMEKA MASHALLAH UMEJAALIWA WIPAJI NA MWENYEZIMUNGU .

    NAKUOMBEA UMRI MREFU.

  21. Comment by sam on May 24th, 2008 10:51 am

    Mimi namkubali huy bwana, na hasiye amini basi huyo hana dini make wapagani,wakristo,waislamu,waothodoksi,wahindu, n,k wana amimi majini,wanajua kazi zamungu na shetani sasa iweje wewe husiye jua kazi ya mungu na viumbe vyake umjue yeye….????????????
    by the great samy

  22. Comment by ramazani mussa on May 24th, 2008 4:34 pm

    asalam alaykoum
    mimi ninatakakujuwa hali yangu ya maisha ni nayo kwa siku hizi na nipite jia gani ili nifaulu maisha mazuri

  23. Comment by amida mtamike on June 8th, 2008 10:16 am

    achen kubania watu kila mbuzi atakula kutokana na urefu wa kamba yake big up sheikh

  24. Comment by MarthaMe on June 13th, 2008 9:19 am

    simwamini binadamu yoyote namiini Mungu aliyeumba mbingu na dunia…..people wake uo and open ur eyes.

  25. Comment by MarthaMe on June 13th, 2008 9:20 am

    simwamini binadamu yoyote namiini Mungu aliyeumba mbingu na dunia…..people wake up and open ur eyes.

  26. Comment by Gemini on June 20th, 2008 8:13 am

    Nina matatizo ya uzazi sheikh naomba msaada wako kupitia email address yangu hapo juu, ahsante sana

  27. Comment by Ceaser on June 21st, 2008 5:18 am

    Da huyu mzee sio kigagu,bali ni hali flan ya meditation ambayo ata marastafari wanaweza kuipata na kuweka wazi.
    Mzee wangu hicho ni kipaji.kitu ambacho kibaya ni kusema siri za Jah.mfano kutabiri kifo cha mtu,kiama na wapi mtu anakwenda baada ya kufa.
    Mzee wangu,elimu uliyonayo ni yakitabu,na Jah alituambia kupitia prophet Muhamad.kwamba kila kitu cha chini ya jua na maelekezo mengine yapo ndani ya Kitabu cha Mwisho ,ambacho ni Quraan Tukufu.

  28. Comment by Karenga on June 30th, 2008 2:41 pm

    Ndio naona comments zingine zina mlenga kumshambulia Sheik Yahya Hussein pamoja na kipaji alichopewa na mwenyezi Mungu mwingi wa rehma.Sheikh Yahya Hussein hakamati watu kwa nguvu kwenda kujipatia msaada wa mambo yanayo watatiza hapa duniani,yeye kazi zake ni halali na analipia kodi zote zinazo hitajika na serikali yetu.Yeye hamshurutishi mtu kwenda kwake kwa msaada wa kinyota.Watanzania huu ni wakati wa kujifunza na kwenda na wakati,Sheikh Yahya kafanya jambo kubwa sana kujenga web site kwa ajili ya shughuli zake, naona kaamua kurahisisha mambo, sasa audience yake inazidi kukua kwa kasi sana,tumuombeeni salama katika kazi zake.
    mzee kutoka Ujiji

  29. Comment by Mkolonjinji on July 14th, 2008 8:07 am

    Ikiwa kam watu wanaotegemean mwenyezi Mungu. Utabiri kama huu ni shiliki na ALLAH AWEZI KUWAVUMILIA WATU KAMA HAWA SIKU YA KIYAMA.
    KWA HAKIKA ELIMU YA GHAIBU( VITU VILIVYO JIFICHA) IPO KWAEKE (MUNGU) TU
    Ima kwa wale wanaotegemea utabili wa nyota wapo ktk shiri na huo ni ukafiri wa wazi.
    Mtabri yeyeote nwa wano mfuata hawapo katika uongofu (UISLAM) ila ni washirikina.
    nakila mshirikina ajikadirie maisha ktk shimo la moto wa jehamam.

  30. Comment by Mkolonjinji on July 14th, 2008 8:18 am

    Acheni kupalilia shiriki. Muaminini Allah. tafadhali contact me Trmlee99@yahoo.com nikutumie kitabu |the right to destroy satanism” utabiri ni part ya satanism religion. wala sio kipaje ambacho UISLAM UNAKIKUBARI. acheni uzushi muogopeni Allah.
    a real muslim never addicts to utabiri.
    “Utabri ni elimu ya shirki na matokeo yake ni motoni”
    Epukeni kutegemea sababu za kitabiri, mtegemeeni Allah huku mkichua hatua za sababu za kisayansi na sio utabri.

    Enyi waislam ujieni uislam wenu . utabiri ni ushirikina.
    Enyi wakristo. hakiak utabiri haupo ktk sifa za uslam.
    utabiri ni ukafiri.

  31. Comment by Aliccia on July 23rd, 2008 9:25 am

    Bwana Yesu Asifiwe,
    Mimi ni mama wa makamo,natafuta dawa mbadala ya kuzibua mirija ya kizazi na kupevusha mayai,nataka kuzaa na matatizo hayo yamegundulika hospital na siko tayari kufanyiwa upasuaji!!!!
    Tafadhali nisaidie,naomba unitumie majibu kwa email address yangu hapo juu.

    Ubarikiwe sana kwa Jina la Yesu!!!!!!

  32. Comment by KILUNDUMYA ATHUMANI on July 26th, 2008 6:07 am

    MZEE KIVUTIO KIKUBWA KWA NCHI YETU SERIKALI IMPE USHIRIKINO NI MTU MUHIMU SANA

  33. Comment by hashim on August 2nd, 2008 7:30 am

    sheikh yahya mungu akuongoze na akupe mke kijana wa miaka 18 mbichi mtamu mhhhhhhh mzee una mambo wewe.
    wako
    mkojani

  34. Comment by fadhila on August 14th, 2008 1:30 am

    habari yako mzee! mimi sina bahati ya kufanikiwa na kitu chochote ambacho kitaniletea manufaa hata mwanaume nikikaa nae antaniacha katika mazingia ya utatanishi nifanyeje na umri unapotea bila mafanikio ya malengo

  35. Comment by zaina seif on August 14th, 2008 11:54 pm

    Mimi sijawahi kutabiriwa na sheikh yahya, ila nilisha msikia akisoma Quraan. mashaallah, haki ya mungu sheikh huyu akiwa anasoma Quaan tukufu, utasikia madirisha na milango yakigongana kutokana na ile sauti nzuri ya na usomaji wake Quraan tukufu, basi malaika wanagombania madirishani kusikiliza na kuona nani asomae quraan kwa sauti nzuri kama hiyo ! mimi binafsi ninapo msikia sheikh akisoma Quraan mama yangu mzazi huwa natokwa na machozi!

    Hongera sheikh wangu.

  36. Comment by issa said AL-ISMAILY on August 16th, 2008 2:37 am

    Namtakia afya njema Sheikh Yahya azidi kutusaidia

  37. Comment by RAMAZANI MUSSA on August 20th, 2008 10:28 am

    VIPI HALI YA INCHI YA R D CONGO VITA HUENDELEA ? MIMI NINA HITAJI KUPATA PESA YA KUNUNUA GARI.

  38. Comment by sweet bady on August 27th, 2008 2:55 pm

    kwakweli haifai kumsema mtu

  39. Comment by Willo on September 6th, 2008 10:46 pm

    Sheikh Yahya Hussein ni kiboka ya njiakuhusu masuala ya utabiri babu yangu yule si mtu wa mchezo yuko fit sana na anajua afanyalo,mwenzetu macho yake yanaona tusivyoviona sisi wengi.Muachieni babu yangu afanye vitu vyake,je mliishs msikia maalim Hussein pia (huyu ni baba yake sheikh Yahya na kafundisha wengi sana kusoma Holy Qraan pale nyumbani kwake mtaa wa Mafia.Hawa watu wamejaaliwa vipaji vikubwa vikubwa na hakuna mtu atakaye weza kivichukuwa kutoka kwao,wacheni midomo ya kitanzania maana wabongo tunasifa ya kujua matusi na upondaji watu.
    wenu mgosi wa Ndere.

  40. Comment by sudika on October 3rd, 2008 7:10 am

    hiv mi naomba kujua ki2 kimoja utabiri umekatazwa katika kuran au haujakatazwa?second ni zambi za aina gan ambazo mwenyez munngu amesema hatozisameh mpaka unaingia kaburin?

  41. Comment by buddy jamic on October 8th, 2008 2:24 pm

    sheikh yahaya ni kiboko wengine wote wanaiga upo juu baba

  42. Comment by wardaizoo on October 20th, 2008 3:12 am

    2be honest anatusave sana tu….wanaompinga wana yao!!nadhani kinachohitajika ni imani tu,ata kama unasali kama huna imani ua doing nothing.namfagilia kwa sana coz anawasaidia hata wasioweza kumpa chochote ki2.big up SHEKHE

  43. Comment by SALIM ALI on October 21st, 2008 10:14 am

    shk yahy husein ni mushrik nina maana kuwa ni mshirikina kwa waislam wenye kufuata uislma wao ni haraam kujifunza na kuifanyia kazi mambo ya nyota yaani ni nujuu ni mambo ya shetwni mlaanifu aliefukuzwa katika rehema za mwenyezimungu na yeyote atakaemfuata na kuamini maneno yake japo kuwa anaweza kusibu basiatakuwa pale naye katika moto wa jahannam , maana mtume wetu hakuwa mnajimu wala mpiga ramli na mambo ya uchawi hafai kabisha sheke yahya hussein na wala hafai kuitwa shekhe. salim

  44. Comment by SALIM ALI on October 21st, 2008 10:20 am

    Acheni kupalilia shiriki. Muaminini Allah. tafadhali contact me Trmlee99@yahoo.com nikutumie kitabu |the right to destroy satanism” utabiri ni part ya satanism religion. wala sio kipaje ambacho UISLAM UNAKIKUBARI. acheni uzushi muogopeni Allah.
    a real muslim never addicts to utabiri.
    “Utabri ni elimu ya shirki na matokeo yake ni motoni”
    Epukeni kutegemea sababu za kitabiri, mtegemeeni Allah huku mkichua hatua za sababu za kisayansi na sio utabri.

    Enyi waislam ujieni uislam wenu . utabiri ni ushirikina.
    Enyi wakristo. hakiak utabiri haupo ktk sifa za uslam.
    utabiri ni ukafiri. nakupongeza sana ndugu yangu kwa waislam wasioijua dini yao wana kokotwa tu na mshirikina

  45. Comment by kidoto s kidoto on October 23rd, 2008 9:03 am

    naungana na mchaniaji wa mwisho,

    utabiri huendana na majini na ni moja kati ya shirki na muumba wetu anasema hakuna kosa kubwa kwake kama shirk na hasamehe kosa hilo!!
    nachukua fursa hii kumkanya awache mara moja na arudi kwa muumba wake na kama hataki basi akome kuinasibisha elimu yake ya shirki na quraan tukufu na uislam; kwani uislam unakataa mambo hayo na quraan haikubali.

  46. Comment by rodman on November 2nd, 2008 6:23 pm

    sorry naomba website ya Sheikh Yahya Hussein itanisaidia kwa kuwasiliana na shekh

  47. Comment by mohamed osman on November 8th, 2008 10:36 am

    please could you kindly give me the contract or information or the name of Sheikh who recovered stolen good in mombasa during the kenya election problem in December

  48. Comment by binti-mzuri on November 8th, 2008 1:25 pm

    huyu mzee zaidi ya utabiri ni mganga,na am sorry to say this, mchawi. zamani zile,nilikua namjua mama mmoja jirani yangu siku moja aliropokaga eti kaenda kwa huyu sheikh kugangiwa,kisa mumewe alikua anatoka nje ya ndoa.ndo nikashangaa,huyu mtabiri atagangaje,ndo nikapewa ‘habari ndo hiyo’ huyu sio mtabiri tu ila ni mganga na anaweza kukuchawia,kama huyo demu alivyomchawia mume wake. MUNGU tuongoze! hizi dhambi mwe!

  49. Comment by Nassor Jangwa on November 9th, 2008 3:55 am

    Hello Mkolonjinji big up man! u these people they don seem to understand what they’re told! hilo halina ubishi kwamba utabiri huu unaofanywa na hawa mabwana ni njia za shetani tu! Ambao ni ushirikina mtupu lakini kwa bahati mbaya sana nafsi ya mwanadam inapendezwa sana na uovu (mambo ya kishetani) hilo linalofanywa na hawa wanaoitwa wanajimu (astrologists) haliungwi mkono na Quran wala biblia tuache hayo mambo!

  50. Comment by Hamida on November 12th, 2008 6:34 am

    Big up sheikh tena nna mpango wakukutembelea mwembechai ndio maana nikapitia habari yako kwanza. Wasiotaka kuku-visit ki vyao vyao. Nahitaji utabiri wa 2009 nakutegemea kwa ushauri

  51. Comment by Jose on November 12th, 2008 8:03 am

    Binafsi utabiri wa nyota huwa unanipatia sana sheikh. Kaza buti

  52. Comment by Matty on November 15th, 2008 9:20 am

    mwanga tu huyu hakuna nini wala nini!

  53. Comment by kulutu Willo on November 23rd, 2008 8:42 pm

    Mimi ni mmanyema safi na watu wangu wamanyema wengi wanaamini hayo mambo ni kitu cha kawaida kwa wamanyema kuwa na imani kama hizo.Ni vizuri tumuogope m/mungu amekataza sirki kama hizi.Kila mwanadamu ni mtabiri wewe muombe m/mungu na kama siku ni yako utaona mambo yote uliyomuomba yanakwenda sawa,kwa hiyo mchawi wetu mkubwa ni subhana wa taala na sio binadamu au mitume.Mwenyezi mungu amesema kwenye holy qoran “niombeni na nitakusikilizeni”ni hivyo tuu ,simple sana haina haja ya kutegemea watu wengine kuzungumza naye,usitegemee watu wewe nenda moja kwa moja kwake na matokeo yake utayaona.Msisahau kuwa dua zinaambatana na rakaa ,ni lazima kusimamisha sala tano kwanza halafu ndio maombi.Kwa maelezo zaidi kuhusu deen wasiliana namimi through this address karenga@lycos.com hapo tutajadili kwakina kuhusu deen ya kiislam ni hayo kwa leo nawatakieni wote week njema popote mlipo.
    Kulutu Willo
    wasalaam
    Allah knows best!

  54. Comment by Abdul on December 5th, 2008 2:08 am

    Hey punguzeni maneno yasiyona mpangilio,Sheikh Yahya Hussein ni bingwa wa utabiri Afrika Mashariki nzima na vitu anavyotabiri vina ukweli mtupu tofauti na hao watabiri wengine ambao wanaongopa bila haya machoni pao yani kazi yao ni wizi mtupu enziii za Mwalimu kulikuwa na watabili wa kweli ambao walitabiri mambo mengi na yalitokea lakini hivi sasa ni wizi mtupu,hata kipindi Kristo anazaliwa wale Mamajusi wa mashariki na magharibi walitabili kuwa kuna Mfalme wa wayaudi amezaliwa nao walienda kumsujudia lakini hivi sasa watu wamejazana kwa waganga wanataka mali na vitu vingi vya anasa wamemsahau Mungu,Sheikh Yahya ni mtabiri basi acheni atabiri atakae amin mwacheni aamin na asiyeamin basi nae mwacheni,ila fahamuni kuwa utabiri sio uchawi.Asanteni wote kama kuna maswali au unahitaji ufahamu zaidi niko kwenye hassbaby@gmail.com

  55. Comment by Mkolonjinji on December 23rd, 2008 4:34 am

    Naomab niwasalimie kwa salaam ya kiislam,Asalam alikum, (Amani hiwe juu yenu)

    Nawaomba mutembelee website hii http://www.alhidaya.com.
    Utabiri kam wa huyu sheikh ni shirik hivyo yeye ni mshirikina pia. Kila mwenye kumfuata mshirikina ni naye ni mshirikina.

    Allah asema kila mchawi (mshirikina) ajikadirie nafasi ktk moto wa JEHANAM.

    Wote ninyi mnao mshabikia Yahaya ni wafuasi wa shirk. Ninyi na huyo mnaye mfuata nitaingizwa motoni bila wasiwasi. kisha mtashuhudia kwa yakini mpo moto.

    Hivi mnajua nini kuhusu SATANISM? kijitawi chake kidogo MASONS. MNAJUA?

    Siku moja nilikuwa nilifungua TV kipindi kilichokua hewani kilikuwa cha YAHAYA katika maongezi yake alionyesha kuwa Askofu mmoja naye anaendesha kipind star TV (sipendi kumtaja jina lake) Yahaya kaseam kuwa ni FREE MASON. akaongeza akisema kama yeye si FREE MASON aende mahakamani.

    Siku ilifuata yule askofu alijibu kwa kufundisha mtandao wa shetan na akimtuhumu Yahay kuwa ni Mason lakini bila kutaja waziwazi.

    NINI TWAJIFUNZA?
    WOTE HAWA WAWILI NI FREE MASONS. ( WANAFUATA NADHARIA WAZI ZA MFUMO WA SHETANI WAKIJIEGEMEZA KATIKA DINI). YAHAYA AMEJIEGEMEZA KATIKA UISLAM kwa UHAKIKA wa mafundisho ya UISLAM Yahaya si Mwislam. Na huyo Askofu mmiliki wa kanisa amejiegemeza katika Ukristo akitumia Bibilia lakini si Mkristo.

    Wenye akili wameelewa. kama bado unatatizo hapa.
    Unawea kuniandikia nitakutumia kitabu kilicho andikwa kwa lugha ya kiingeleza juu ya SATANISM utawajua hawa.
    Tumia email hii trmlee99@yahoo.com

    Ninashangaa kuona watu wanachangia hoja za kusifu mtu wataiki wawajui mambo wanayo changia.

    Ikiwa wewe ni mwislam acha kushabikia shiriki na washireikina.
    Mwogope Allah.
    Ukiwa wewe ni mkoristo. unahitaji maelekezo zaidi niambie nitakutumia makala zitakazo kusaidia kujua ukweli wa mambo.

    Ukituma email elza wazi nini unahijaji. ucije ukaandika tu nitumie…., nini we unahitaji nini

  56. Comment by Mkolonjinji on December 23rd, 2008 5:04 am

    HIVI UNAVICHWA VYA NANA GANI? YAHAYA MWENYWE ALIKUBARI KUWA ANATUMIA MAJINI.

    ALLAH AMETUKATAZA CONTACT YEYOTE NA MAJINI. WAPO WATU WANAO SEMEA NA KULETA HOJA ZAO KUWA CONTACT NA MAJINI ZIMERUHUSIWA KTK DINI.

    HOJA ZAO NI DHAIFU. MAFUNDISHO YA UISLAM HAYATUAMBII HIVYO. KOMENI KUUCHAFUA UISLAM KWA SHIRK. HAKUNA DHAMBI KUBWA ZAIDI KULIKO SHIRK.

    ALLAH S.W AMEASEMA ATASAMEHE DHAMBI ZOTE ILA SHIRK.
    MWOGOPENI MUUMBA WENU JAMANI.

  57. Comment by imma on January 2nd, 2009 5:25 am

    nakupongeza mzeeee kwa kazi unayo fanya

  58. Comment by Mariam on February 4th, 2009 3:28 pm

    Salaam.
    Sheikh naomba unitabirie mimi nitaolewa na nani? Jina langu kamili lipo kwenye email address yangu.
    Ahsante.

  59. Comment by Mariam on February 4th, 2009 7:00 pm

    Salaam.
    Sheikh naomba unitabilie mtu atakae nioa. pia naomba namba yako ya simu ya mkononi ili nipate kukuuliza maswali mengine.
    Ahsante.

  60. Comment by ramona on February 5th, 2009 2:45 pm

    wewe mariam unachekesha sana..subiria mume utakayeletewa na Muumba,wanaume wa kuwavuta kwa uganga sio wazuri.. limbwata litakuishia na utakimbiwa

  61. Comment by Nassor Jangwa on February 18th, 2009 3:57 pm

    AMANI KWENU WOTE MLIOCHANGIA MAONI KTK SWALA La YAHAYA HUSSEIN!. Kwakweli tofauti lazima ziwepo kati yetu hii ni kutokana na mitazamo ya watu wenye imani tofauti! Lakini tusiendelee kubisha pasi na kuwa na hoja za msingi wakati tayari mchangiaji ameshatoa maelezo yenye uzito kutoka katika vitabu vitakatifu vya dini! Kwa kweli hata kama utabiri huo utaendana na ukweli lakini lazima tukubali kwamba linalofanywa halipo ktk njia sahihi! Kwani mimi mara nyingi nimeshamsiki Yahaya Hussein akisema kupitia vyombo vya habari kwamba utabiri anaoufanya ni uchawi mkubwa! Husema “HUU NI UCHAWI MKUBWA!” sasa tujiulize uchawi unakubalika ktk jamii yetu? au umepewa nafasi gani ktk vitabu vyetu vya dini! Hata kama anayoyafanya mnayapenda lakini mkubali kwamba hayakubaliki ktk imani za dini ni makosa makubwa! Ni kazi ya shetani! Ni vizuri sana myapime mambo kwa mizani ya mafundisho ya dini na msijiingize ktk malumbano msiyokuwa na elimu nayo bali mnategemea vichwa na mataminio ya nafsi zenu! Nafsi zenu ni zenye kupenda mambo ya anasa na amali zote za shetani ndio maana unaona leo hii wengi hawapo ktk kujibidiisha na mambo ya Mungu bali ni starehe na anasa! Anayoyafanya ni ushetani mtupu! muache ubishi lah mlete hoja zenye kueleweka!

  62. Comment by aisha on February 23rd, 2009 7:49 pm

    huu niushirki wa wazi na huyu bwana kazizi yake kuwalahai wanawake na kuwalia pesa to na kama kasoma angefanya kazi ya chuo na si uganga kwani uganga ni ushirki wa wazi na mungu hayataki na kama kweli mtabiri ngekitabiri kiama lini,huu ni uhakika wazi utabiri ni wake m/mungu to subhana wataala na sibinaadamu kama sisi.

  63. Comment by Shaka Kimbui on April 12th, 2009 5:01 pm

    Sheikh,
    Maombi yangu iko na wewe, upone. Na utuambie vile wafrica wanaweza kuishi vizuri.

  64. Comment by Chris on April 16th, 2009 1:31 pm

    Hakuna kitu hapo ni ushirikina na ubabaishaji( Pepo wa utambuzi)mengi ya mambo anayotabiri huwa hayatokei hiyo tu iantosha kuwafumbua watu macho kuwa yote yanawezekana ktk MUNGU na siyo uwongo wa binadamu ktk kutafuta riziki

  65. Comment by Crich Mchome on April 24th, 2009 4:42 am

    DAH KWELI KILA MTU NA IMANI YAKE KWAHIYO SIWEZI KUSEMA KUWA ETI SHEKHE NI MWONGO NOOO HIVYO VYOTE VIPO NI HALI HALISI VINATOKEA NA VINAFANYIKA KTK DUNIA HII YETU KWAHIYO CHA MSINGI NI KUAMINI KILE UNACHOKIONA..NI HAYO TU.

  66. Comment by Gabriel George on April 28th, 2009 5:03 am

    WAPENDWA KTK KRISTU, PAMOJA NA MENGI YANAYOFANYWA NA SHEIKH YAHYA NA KUTHIBITISHWA KWA NAMNA TOFAUTI ANAZOZIJUA YEYE, TUSISAHAU IMANI YETU HASA SISI WAKRISTU AMBAO TUNAAMINI KUWA NI MUNGU BABA MWENJEZI PEKEE NA WALA SIYO MALAIKA WALA WATAKATIFU, NDIYE AJUAYE HATIMA YA LOLOTE KTK MAISHA YA MWANADAMU. KAMA BWANA WETU YESU KRISTU ALIVYOSEMA. HIVYO BASI HAYA YAFANYWAYO NA SHEIKH YAHYA NI MOJA YA YALE AMBAYO BWANA WETU YESU KRISTU ALITUTAHADHARISHA KUHUSU MANABII WA UWONGO AMBAO WATATENDA ISHARA NYINGI ILI TU KUJIHAKIKISHA, TUSIMKUYBALI WALA KUMSIKILIZA HUYU NI MWIBA KTK IMANI YETU SISI WAAMINI.

  67. Comment by noel on May 20th, 2009 8:44 pm

    MATENDO YA MITUME KATIKA BIBLIA 8;9-13 YUPO MTU ALIITWA SIMONI ALIE WASHANGAZA WATU KWA MAUCHAWI YAKE NA MAAJABU, LAKINI BADO MUNGU HAKUPENDEZWA NAE,KWAHIYO FUNGUENI MACHO MSIJE KUPOTEZA PESA ZENU NA HUKU MKIMCHUKIZA MUNGU MWENYE WIVU KWAKU MWAMINI MWANADAMU BADALA YA MUNGU,JAMANI HAMUSHTUKI TU MPAKA LEO HATA KAMA HAMUMJUI MUNGU HATA ZAMA ZENYEWE HIZI HAZITOSHI KUWAFANYA MUSHTUKE HATA YEYE SHEIKH ANAJUA KABISA KWAMBA HIYO NGUVU ALIYO NAYO NI HARAMU KUWA NAYO, ILA TU AFANYEJE NI KWA AJILI YA KUGANGA NJAA

  68. Comment by mtegetye on May 21st, 2009 4:43 pm

    HATA HIYO PETE ALIYOIVAA INAONEKANA HAPO YE MWENYEE SHEIKH ANAJUA FIKA KWAMBA INAHUSIANO NA MAPEPO NA WENGI WANAOZIVAA KWA AJILI YA BAHATI NAWAELEZA MAPEMA KWAMBA HIYO NI CHUKIZO,PETE INAVALIWA KWA AJILI YA ISHARA YA NDOA NA PAMMBO ILA UKIVAA TU KWA AJILI BAHATI BASI UJUE TAYARI UMESHAINGIA KTK CHUKIZO HIYO NI PAMOJA NA KUVAA NGUO ZA RANGI FULANI KWA MAELEKEZO YA UNAJIMU HIYO NI CHUKIZO TAYARI MAANA NAJUA HAYO MAELEKEZO YAKE YAMETOKA KUZIMU HIYO HATA SHEIKH ANAFAHAMU

  69. Comment by Monopoly-K-S-A on June 5th, 2009 3:21 am

    i challenge shikh yahya to see my future!!!!!

    shikh if u can let me know…..!!!!!!

  70. Comment by abdulla said on June 7th, 2009 10:24 am

    astaghfirullah!
    “ENYI MLIOAMINI! BILA SHAKA ULEVI NA KAMARI NA KUABUDIWA (NA KUOMBWA) ASIEKUWA MWENYEZI MUNGU, NA KUTAZAMIA KWA MISHARE YA KUPIGIA RAMLI (NA KWA VINGINEVYO);(YOTE HAYA) NI UCHAFU (NI) KATIKA KAZI YA SHETANI. BASI JIEPUSHENI NAVYO, ILI MPATE KUFAULU” (quran 5:90)
    kuna mshairi mmoja wa kiingereza anasema “LIFE IS THE PATH OF TEARS, AND MAYBE YOU CAN LIVE ONLY EIGHTY(80) YEARS! SO USE YOUR LIFE WELL FOR DEATH WILL COME SOON!”
    mimi ni mwenyeji wa zanzibar, niko Dar kwa ajili ya kupata elimu, ni mwanafunzi wa IFM, kwa mara ya kwanza kumuona YAHYA akisoma QUR’AN TUKUFU tena ndani ya msikiti! huyu mtu anaejiita ‘SHEIKH’ nilishtuka sana!!! nikawa najiuliza hivi inawezekanaje kwa MSHIRIKINA NA MTU ANAEPOTOA WAISLAM NA KUZUWIA WALIOKUWA SI WAISLAM kurudi kwenye dini yao ya asili ya mwanaadam(UISLAM)ANARUHUSIWA kusoma quran tukufu ndani ya msikiti??!!! wallah waislam tumo kwenye hasara kubwa kupita kiasi! na Mwenyezi Mungu alietukuka ana haki ya kutuadhibu hapa hapa duniani! hivi wale wanaompa kitabu na wakamshikia mic asome quran kwa sauti hawana macho??! au hawasomi quran na mafundisho ya mtume wetu Muhammad (saw)? kwanini jamani???!! hivi hatuoni kama hii ni sababu tosha ya kuchekwa na wasiokuwa waislam? udhaifu wa hali ya juu kabisa! sote tunastahiki kukatwa vichwa! na JE hakuna katika muislam mwenye uwezo wa kutoa kipindi kwenye tv na kumlaani YAHAYA kwa mambo yake? na kwanini hawafanyi? Ilhali kuna AYA za wazi kabisa ndani ya quran zinazompinga huyu mtu?! hivi wanaogopa kupoteza mali ambayo kawapa ALLAH mtukufu? au wanaogopa kuacha vyeo vyao walivyopewa na ALLAH hapa duniani? tahadhar ndugu zanguni, wallah maisha ya duniani ni mafupi mno kwa kustarehe! tuseme wewe unaesoma hapa una miaka 40, umepata ziada basi ni miaka 15 ambayo utaendelea kuishi hapa duniani huku ukiwa na afya njema, vinginevyo ni kero na mateso kwa ndugu zako, mana utawapa kazi ya kukushughulikia ukiwa mkongwe!! YAHAYA una miaka 76, bado unamuasi Mungu kwa maaasi makubwa makubwa!!? ni kweli ALLAH aliposema “hakika mtu ataniasi mimi mpaka ghazabu zangu zitathibiti juu yake, na hatakuwa wa kumuongoa kamwe!” YAHAYA sisemi kwamba ni wewe katika waliozungumzwa hapo, ila nakunasihi ndugu yangu, MUOGOPE ALLAH aliekuumba, na urudi kwake, kwani huna maisha tena hapa DUNIANI, na ADHABU ya ALLAH ni kubwa kuliko unavyoifikiria, kwani hakuna yoyote kati yetu anejua machungu yake….”NA KAMA INGALIWAGUSA DHARUBA MOJA TU YA ADHABU YA MOLA WAKO, BILA YA SHAKA(WANGELINYENYEKEA MARA MOJA) WAKASEMA:”EEE ADHABU YETU! HAKIKA TULIKUWA MADHALIMU!” (quran 21:46)

  71. Comment by mohammed on June 16th, 2009 7:05 am

    please can u send me sheikh yahya hussein’s number because l need to ask him something????????????

  72. Comment by hussein on June 20th, 2009 12:32 pm

    mbona majini niliokua nayo mimi yakipanda nafahamu kinacho endelea ni kwa nini.mbona kama vitu vingine najituma mwenyewe au ni ujinga tu

  73. Comment by salum on June 22nd, 2009 2:50 pm

    huyo mzee anatutia aibu waislam tu.jamani ndugu zangu msiokua waislam.mjue kwa hakika uislam hauruhusu utabiri.atawapata wajinga tu.wapendao kuongopewa.na kama hajatubu moto wa jahanam unamsubiri.(ALLAH kasema hakuna kiumbe chochote kinachojua kiumbe chingine kitakula nini kesho)yeye mwenyewe hajui kama kesho atapata wajinga wangapi

  74. Comment by Beatrice on June 23rd, 2009 11:00 am

    Habari za jioni Sheikh mimi nina shida ya binafsi siwezi zungumzia kwenye comments hivyo nahitaji namba yako

  75. Comment by Abu Salum (Baba Ally) on July 3rd, 2009 10:08 pm

    Sheikh Mkuu, Mufti wa Tanzania. Asalaam Aleykum,

    Tafadhali naomba nielimishe juu ya utabiri kama afanyavyo Mzee Yahya Hussein na msimamo wa Quran Tukufu.

    Wabillah Tawfiq
    Maamuma

  76. Comment by lamis on July 14th, 2009 6:02 pm

    could you please send me sheikh yahyas number i need to talk to him personaly, thnks

  77. Comment by swaibu matovu on July 15th, 2009 11:11 pm

    Would you please give me his phone # so that i can call him, Thanks

  78. Comment by withnoname on July 18th, 2009 6:55 pm

    najaribu kwa muda mrefu kufungu website ya sheikh yahya lakini nisifanikiwe je kuna mabadiliko katika tovuti http://www.astrosheikhtz.com I was trying to open sheikh hussein yahya website couple days ago but it doesnt work. May be there is something wrong, I really dont know. Probably the webside could be changed let me know if there is something new

    regards

  79. Comment by magreth on July 24th, 2009 7:50 am

    kuna kijana nampenda,nisaidie niweze kumpata jina lake linaanzia na ‘L’.naamini jini Bacona atanifanyia kazi hiyo.

  80. Comment by nanaa on July 26th, 2009 1:16 pm

    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

  81. Comment by nanaa on July 26th, 2009 1:20 pm

    asate nyote

  82. Comment by nanaa on July 26th, 2009 1:25 pm

    hari yako sheikh yaya huseni mimi, nina watoto , kiume,wawili ,nilikuwa anaka wanameke jena una weza kunita biria ,naona unujibu kupitia anununi yako .masalam

  83. Comment by Mansour hamed on July 28th, 2009 8:56 am

    naomba msaada wako wa kuumwa kila siku

  84. Comment by safia on July 28th, 2009 9:01 am

    kutoweza kuendesha gari inanivuta nini sababu

  85. Comment by magreth on August 2nd, 2009 2:42 pm

    sheikh yahaya mwenyez mungu kakupa kipaji kikubwa sana,ninashida muhimu na wewe naomba uni2mie email yako kupitia email yangu hiyo hapo,natamani sheikh ungekuwa babu yangu.i like you sheikh.

  86. Comment by SABEBE HOT POT FAMILY on August 2nd, 2009 8:53 pm

    PORE SHEHE KWA MARADHI YANAYO KUSUMBUA MUNGU KAKUPA KIPAJI KAMA ALIVYO WAPA WASANII WACHEZAJI NK,KAZI NJEMA NAKUTAKIA AFYA NJEMA.

  87. Comment by salum on August 29th, 2009 10:26 am

    nakuuliza wee mzee unawezaje kusoma quraan 5|90 (ENYI MLIOAMINI!BILA SHAKA ULEVI,NA KAMARI,NA KUABUDU MASANAMU,NA KUPIGA RAMLI, NI UCHAFU KATIKA KAZI YA SHET”ANI,BASI JIEPUSHENI NAVYO ILI MPATE KUFANIKIWA.)au unaparuka hapo?. na kama huparuki basi wewe ni munnafiki pia.tubu b4 2 late. na utangaze watu wajue kama umetubu. una tamaa ya dunia.na hao wanao kufata wanakumezesha kuni za moto na si zaidi. AYA INAANZA HIVI ENYI MLIOAMINI. AU WEWE HUJAAMINI SISI TUNAPOTEZA MDA WETU TU? TUFAHAMISHE TUELEWE TAFADHALI

  88. Comment by ahmed on August 29th, 2009 7:53 pm

    mtu kama huyo hawwezi kuitwa sheikh nyinyi waswahili musiwe na ujinga you know define sheikh ndio uongee sio munampa kipaji baba la ujinga ,, mzandiki,,, mnafiki,, muongo ,, na allah amewasema watu wanaoshirikiana na mambo kama haya ya unafiki na allah atawatia motoni mmoja wapo ni yeye mnafiki yahya hussen

  89. Comment by awadh on October 4th, 2009 6:31 am

    ninamatazu sex

  90. Comment by suddi on October 15th, 2009 6:38 am

    jamani huyu mzee ni noma yani ni nuksi uwiiiiiii?????????????

  91. Comment by suddi on October 15th, 2009 6:40 am

    MIMI NI suddi kassim wa picha sec …nipo na scofield………….iaaaaaa

  92. Comment by mzee wa busara on October 15th, 2009 7:34 pm

    nimesoma comment zote za kumsifia na kumponda hakuna hata moja ya maana nikinza na kumponda hili kwa kila binadamu ndo sifa zetu hasa kwa rangi nyeusi hatuna cha kufikiri ila ujinga na kuandika mineno ili uonekane nawewe umeandika na kumsifiakwa yule mwenye kwenda shule akiona jambo limekwenda shule kama yeye atalipa point unajua hakuna alokamiliak ilamuumbaji na shehe yahya husein amesoma na anjua nini atendalo hakuna hukumu ya uislam eti umkatie hukumu huyu mtu wa motoni kwa lile ulionanalo wewe kwanza jitazame wewe unaendika coment umekamilika huwenad hili la kukmatia mwenzio wewe wa motoni likawa dhambia kwa upande wako tunaoandika jambo na unapomtaja mungu haraka kwanza iulize nafsi yako nini mungu imemfurahisha halafu toa hukumu kwa mwenzio by mzee wa busara

  93. Comment by benard on October 16th, 2009 6:27 am

    MBONA ME C ELEWI CHOCHOTE KWANI MNAZUNGUMZIA KUHUSU NINI MAANA MIMI NIPONIPO 2

  94. Comment by Salum on October 25th, 2009 12:29 pm

    japo unajiita mzee wa busara,lakini ulioandika hayana ubusarara wowote.hakuna aliyesema binadamu kakamilika sisi wajibu wetu kukumbushana, sasa wewe kama unamtetea shatani basi nenda ukatabiriwe,allah kasema sio sisi,na wewe umesema mungu peke yake kakamilika.KASEMA UTABIRI NI KAZI YA SHETANI.AYA 5/90 QURAN TAKATIFU.mimi najua sijakamilika lakini naomba msamaha kwa m/mungu kila siku.allah pia kasema akitaka anaweza kusamehe Dhambi yoyote lakini sio SHIRKI, wewe mzee wa busara umeelewa nini hapo? maana kama hujatubu basi makazi ni motoni, kwa sababu allah kasema hasamehi, nafikiri umeelewa…………..

  95. Comment by fifi on October 28th, 2009 12:35 pm

    hi shekh yahya nakupa hongera kwa dem nilo kuona nae nairob

  96. Comment by eddy roger on October 29th, 2009 8:32 pm

    assalam alaikum, mzee wa busara umechemsha , huyu mzee ni mshirikina na my advise ni kwamba seeking knowledge is obligatory to any one, otherwise u can easly be misguided.ama kweli hii ni dunia ya mwisho!!!

  97. Comment by Darish on November 20th, 2009 10:06 am

    Asalamualykum,i hope u are all fine n good health.Nimejaribu kusoma baadhi ya email ambazo kuna zinazoeleweka n wengine jst wanaandika.Ila ukweli ni kwamba huyo anaejiita shekhe Yahya akubali akatae k2 anachokifanya ni shirki,ambayo anasababisha some people kupotea kutokana na kumuamini yeye kuliko Allah anaejua vilivyopita na vinavyokuja.Jee yupo mwengine kuliko Allah? Big up Salum and Abdul Said.My Email-darshrey@hotmail.com.For all who need friend.

  98. Comment by simparikubwabo godfrey on November 22nd, 2009 2:28 pm

    salama mze baada yasalamu nyingi nimependa kujuwa habari yako
    mimi kijana wako wahapahap
    Rwanda
    kigali
    naomba msada wauchunguzi wamaisha yangu

  99. Comment by ramadhani abdallah on November 25th, 2009 2:55 pm

    asalam alaykum sh.yahya mimi nimsomi wa sheria ya kislam mafaanikio shuleni sio mazuri tatizo shaytwan mahaba ninaomba mbinu za kumfukuza inshaalah

  100. Comment by diana fute on November 27th, 2009 9:40 am

    samahani naomba niulize dawa ya mtu anaye sahau sahau mambo mara kwa mara.

  101. Comment by diana fute on November 27th, 2009 9:42 am

    samahani naomba niulize dawa ya mtu anaye sahau sahau mambo mara kwa mara.pia naomba msaada wa mawasiliano yako.Yaani namba ya sim

  102. Comment by salum on December 13th, 2009 5:56 pm

    Darish umshukuru allah kakupa moyo wa kufahamu wengi wengi bado wajaamka kuufahamu uislam, kama hapo juu kuna mtu ana shetani wa mahaba anataka msaada kwa yahaya hussein ili amfukuze huyo shetani,na yeye anasomea sharia ya kiislam.sasa watu kama hawa hii ni sickness.sharia ya kiislam inatoka kwenye quraan.ramadhani mimi sio mganga lakini ukitaka kumfukuza shetani sema hivi,(audhubillahi mina sheytan rajiim) very simple wallah.mimi sio msomi urnderstanding yangu inatokana quraan ya tafsir.na tfsiri ya maneno hayo ni (najilinda na mwenyezi mungu kutokana na shetani aliye laaniwa)mambo hayo inatakiwa wewe unaesoma uislam ndio utufahamishe.may allah atulinde wote ishaallah.AMIN.

  103. Comment by salum on December 13th, 2009 6:14 pm

    HUWI MUISLAM KWA JINA.YAANI MIMI, SALIM, ABDULA, MOHAMED,ALI, OMAR, HUSEN, RAMADHANI, ‘NO’ UISLAM NI VITENDO.JINA HALIKUPELEKI PEPONI BALI NI YOURE DEEDS.MATENDO YAKO MEMA.LAKINI JE KAMA UMEFANYA MATENDO MEMA LAKINI HAPOHAPO UKAFANYA SHIRKI JE UTAINGIA PEPONI?.MFANO KAMA VILE UMETEGENEZA JUICE YA MATUNDA YA KILA AINA LAKINI UMETENGEZEA MAJI YA CHOONI JE UTAKUNYWA HIYO JUICE?.UISLAM SIO DINI YA MAKARATASI BALI NI NYIA YA MAISHA.ALHAMDULLILAH

  104. Comment by ASILA on December 15th, 2009 4:04 am

    ANY WAY,JAMMA ANAJITAIDI BUT MY PROBLEM NI MOJA KATIKA SIMULIZI ZAKE ZA MA-FREEMASOONS ANAWATAJA SANA VIONGOZI TU WAKIKRISTO. SIJAWAU KUSKIA HATA KIONGOZI MOJA WA KIISLAMU INA MAANA AKUNA FREEMSON WA KIISLAM,,,.MMMMMMH NAMASHAKA SANA ISIJE IKAWA NDO JANJA YA KIINI MACHO NA MFUMO WA KUUA UKRISO KAMA HUKO ALIPOPATA ELIMU YAKE EGPT….

  105. Comment by nelson on December 23rd, 2009 3:10 am

    huo ni utabiri2 wa huyu jamaa na amepewa na
    mwenyeezi mungu kwa hiyo tusimseme vibaya

  106. Comment by mnyamisi mbago [mwinyi] on December 31st, 2009 11:13 am

    Assalaam alaykum; Mimi kama mfuatiliaji mkubwa wa Sheikh Yahya nakiri kuwa hana mpinzani katika suala la utabiri kwa sababu kila analotabiri mara nyingi huwa ni la kweli.
    Watu wanaokuandama kwa sasa wengi wao hawafuatilii na hawajifunzi kupitia utabiri wako kweye tovuti,tv na redio-wao wanaropoka tu. Wataisoma namba mwaka 2010. mwinyi.hms8@gmail.com

  107. Comment by Salum on January 2nd, 2010 5:40 am

    mwambie akutabirie wewe utakufa lini.acha ujinga.soma uislam ujue mtume kasema nini kuhusu utabiri.by the way.mimi sijui kama yeye ni mjuzi katika utabiri hilo wewe unajua.lakini sisi tupo hapa mwenyezi mungu kakataza au hajakataza.soma quran 5/90 hapo.aya hiyo inasema hivi enyi mlioamini bila shaka ulevi,kucheza kamali,utabiri,kuabudu sanamu hiyo ni kazi ya SHETANI hivyo jiepusheni nayo ili muweze kufaulu.TENA naipenda hii aya sana kwa sababu hakuna kitabu cha dini zaidi ya quran inateketeza mashetani wanne kwenye aya moja. 1 ulevi wa aina yoyote, 2 kamali ya aina yoyote,3 utabiri wa aina yoyote, 4 kuabudu chochote zaidi ya ALLAH…. kuna wengine wanasema eti hicho ni kipaji basi kama ndio hivyo hata kunywa sana pombe pia ni kipaji,au kuwa na mademu wengi ni kipaji, au kusema sana uongo ni kipaji,Hivyo tunajua kwamba yoyote anaye fanya mambo hayo anafanya kazi ya SHETANI.na anaye fanya kazi shetani ni SHETANI, NA MAKAZI YA SHETANI NI JAHANNAM.MAY ALLAH atulinde na moto wa jahhanam,AMBAO mafuta yake ni mawe na watu. AMIN

  108. Comment by Haji Thabith{HTK} on January 9th, 2010 5:40 am

    Namuomba sheikh arudie jinsi ya kutumia alama za kijini na nina omba azioneshe kwa michoro yake.
    Na mimi nina tatizo moja la uoga mimi ni muoga sana naomba uniambie nifanye nini ili uoga upungue

  109. Comment by yusuf on January 9th, 2010 6:31 am

    maoni yangu wale wanaoponda naona upeo wao ni mdogo wakuelewa kwa sababu mzungu ameficha ule ukweli na kutangaza yale matokeo ya kisababtshi yaani kile chanzo cha yeye kutuacha gepu kubwa asili ni kujua hayo mungu aliyomficha mwanadamu.Na huko kwao wanaheshimu sana mambo hayo ya nyota,kwa hiyo mnaoponda ni malimbukeni tu na mnakurupuka tu.

  110. Comment by SALUM on January 10th, 2010 5:01 pm

    ENYI MLIOAMINI BILA SHAKA ULEVI NA KAMALI NA KUABUDU MASANAMU NA KUTIZAMIA KWA MISHALE NI UCHAFU KATIKA KAZI YA SHETANI BASI JIEPUSHENI NAYO ILI MPATE KUFAULU……QURAN 5/90.WEEEEEEEEEEEEEE Yusuf hapo juu umefahamu? sasa nani limbukeni sisi tunaopondea au wewe unaetetea? amka tena una jina zuri sana la nabii yusuf yeye hutii kila anachoambiwa na ALLAH

  111. Comment by SUDI LOOP on January 11th, 2010 2:45 am

    HE SASA MBONA MNAZUNGUKA TU,NAOMBA UFAFANUZI,.JE?MFALME SULEIMAN HAKUWA AMEBARIKIWA NA MWENYEZI MUNGU?NA YALE MAJINI ALIYOKUWA ANAYAPA KAZI VIPI?TUMUWEKE NA YEYE KATIKA KUNDI GANI?HUYO YUPO KATIKA VITABU VYOTE VYA UKRISTU NA UISLAMU.
    VIPI WALE WATABIRI WALIOTABIRI UZAO WA BWANA WETU KRISTO(mamajusi),NA WALIWEZA KUIONA MPAKA NYOTA AMBAYO WALIIFUATA NA KWENDA KUTOA ZAWADI KWA MTOTO ALIYEZALIWA?
    mimi naona hii ni elimu tu,.kama zilivyo elimu nyingine.,ilikuwepo na na bado ipo miongoni mwetu./,kuielewa na kuipata ni maajaliwa kutoka kwa muumba.

  112. Comment by samwel thompson on January 13th, 2010 5:08 am

    Hongera sana kwa kazi unazo zifanya.Mimi ningebena ufafanuzi kuhusu nyota yangu.

  113. Comment by Nikas Mbele on January 17th, 2010 5:57 am

    Hongera sana Sheikh Yahaya kwa ELIMU yako ya UTABIRI unayoitoa mimi nimenufaika nayo sana na ninafuatilia sana.
    Ombi langu kubwa ni kupata hatua za kutabiri matokeo ya mpira, pia namna ninavyowezakutafuta namba zangu za bahati ikiwa nacheza bahati nasibu.
    Pia kama kuna uwezekano sheikh naomba nitumiwe vitabu vyako vyote ulivyovitunga vinavyoendana na mambo ya utabiri, nitajie bei na gharama za kusafirishia toka Dar hadi Mbeya ambako mimi nipo, pia nitajie njia salama za kulipia feha hizo.

    NAKUTAKIA KAZI NJEMA NA MAFANIKIO ZAIDI,WANAOKUKASHIFU HAWAJUI WATENDALO WASAMEHEWE TU>

  114. Comment by everlyne mark on January 20th, 2010 9:31 am

    hongera sana sheikh yahaya kwa kutuelimisha na utabiri unaoutoa. ombi langu kubwa ni kutaka kunisaidia kunitabiria mume ambaye nitaweza kuishi naye kwani kwa sasa niko katika njia panda kwani yupo anayenitaka lakini mimi siko tayari kuishi naye kutokana na kabila lake.

  115. Comment by nancy. on January 21st, 2010 2:56 pm

    hey .mzee asante sana mungu akubarikisana uishi maisha meme.mwaka 1998 .tulikuja ofissini .kwako maisha yalikuwa magumu sana.lakini .ulitutabiria .tulikuwa 3 wasichanauliniambia ntaendakuishi mbali sana .na ni kweli .nimepatamaisha sweden.ubarikiwe naomba namba yako nikija bongo nikupe zawadi asnte.so watakao amini usemayo .haya wakipuuza haya .mimi umenitabiria bila malipo .mana tulikuwa hatuna pesa .tukasema tufanyaje .ukatushauri kila mmoja .na wenzangu sijui walipo .nipe namba yako ya simu.

  116. Comment by ABEDI on February 2nd, 2010 11:16 am

    Nataka kuajulisha kama nasi sisi tupo RWANDA tuna wafatilia sana kipindi chenu je ikiwa mtu akiwa idje ya tanzania mnaweza kumtabiria utabiriwake? naikiwa kama inawezekana basi mtujulishe kupitia anuani hii (nsabedi1@yahoo.fr).asanteni sana.

  117. Comment by peter k. on February 5th, 2010 7:29 am

    mimi binafsi siamini kama mtu unaweza kutabiri kitu then ukasema ni lazima kiwe hivyo kama ulivyosema, ila ninachofahamu utabiri ni kama kubashiri mambo yajayo na yanayotarajiwa kutokea but si kwa uhakika wa asilimia mia moja.so mzee wetu sheikh most of the time anachemka

  118. Comment by shaphii omary on February 10th, 2010 7:43 am

    no comment but l want to give big up sheikh yahya for good work,thats talent which delive from GOD,so even me l believe.

  119. Comment by Mariam on February 16th, 2010 8:00 am

    Asalaam aleikum sheikh. Utabiri wako naukubali. Mimi nimezaliwa tarehe 15 Julai ni mama mwenye familia ya watoto wanne. Naomba unitabirie maisha yangu ya takuwaje kwani najitahidi kusoma nafanya vizuri katika masomo lakini nafeli mitihani yangu mwishoni hadi wenzangu wanashangaa. Nifanyeje ili nifanikiwe?

  120. Comment by bongocelebrity on February 16th, 2010 10:49 am

    Mariam,
    Tunajaribu kumfikishia Sheikh Yahya haya maombi yako na pia ya wenzako wengi waliotangulia kwani ni dhahiri kwamba Sheikh hapitii hapa BC mara kwa mara.Asanteni

  121. Comment by barakamkenge on March 1st, 2010 7:54 am

    sheikh naomba uniambie kazi inayonifaa nimezaliwa 28/07/1992

  122. Comment by sultan on March 2nd, 2010 5:10 am

    naomba numba yako ya simu

  123. Comment by barakamkenge on March 5th, 2010 6:58 am

    namba yangu ya simu ni 0714 276397

  124. Comment by BARAKA MKENGE on March 5th, 2010 7:48 am

    Wapendwa katika kristo ningependa ningependa tumuombe mwenyenzi mungu atusaidie kuelewa juu ya mambo haya ya utabiri unaofanywa na sheikh biblia takatifu inatueleza wazi kuwa tusiwaendee watabiri,wapiga ramli na watu wengine kama hao vilevile katika quran 5/90 tunaambiwa ya kuwa kuwafuata watu kama hao ni sawa na kuabudu miungu ama wapiga ramli hivyo mwenyenzi mungu amsaidie huyu mzee aweze kutubu na wale wajinga wote aliokuwa amewateka.JINA LA BWANA LIBARIKIWE SANA

  125. Comment by Mohamed on March 7th, 2010 6:25 am

    Assalam alalkum wa rahmatullahi wa barakatuh,
    Mie ni kijana ambapo kwa sasa nipo katika chuo kikuu cha Islamic University of Imam Muhammad bin Saud mjini RIYADH ( SAUDI ARABIA ).
    Nilikuwa na suali langu moja ambalo ningependa kupata ushauri kutoka kwako sheikh Yahya,yupo msichana ambae ni rafiki wa dada yangu na tumezowea kuongea kwa kawaida na huyu msichana umri wake kidogo ni mkubwa kwangu ila kwa sasa kanidhihirishia kuwa ananipenda na kaniandikia ujumbe kuwa anasubiri mie niwe mume wake yaani nimuowe.
    Kwa upande wangu sina mapenzi nae na nili mueleza kuwa mie bado sijajiandaa kuowa na kama ataweza atafute ambae ataemuowa sababu mie nisije kumpotezea muda kwa yeye kukaa ananisubiri.
    Hapo ndipo ikawa ugomvi kati yetu hadi kakata mawasiliano.
    Sasa,nilikuwa napendelea kufahamu kuhusu qadhwia yangu kwa jibu ambalo nililompa,ninaweza kuwa nilifanyiza vibaya kumueleza jibu lile moja kwa moja ama inakuwaje?
    Sababu mie kwa kweli hanivutii na niliokopa kumueleza kwamba hanivutii sababu niliona kuwa anaweza kunichukulia kama nimemdhalilisha.
    Nasubiri usemi wako Sheikh
    Kazi njema.
    MOHAMED ( SAUDI – ARABIA )

  126. Comment by Musa Mohamed Mollel on March 15th, 2010 3:31 pm

    Maisha yangu sio mazuri sheikh naomba unisaidie

  127. Comment by Robert Kyangwe Jaugu on March 18th, 2010 5:29 am

    Watu wanashindwa kuelewa maana ya utabiri, Maana ya kutabiri ni kwamba inaweza kuwa kweli au isiwe kweli, kwahiyo Sheikh Yahya Hussen ni mtabiri. Ila vitabu vyote vya MWENYEZI MUNGU yaani Qur’an pamoja na Biblia vimelaani utabiri kwamba ni dhambi. Hata Sheikh Yahya anlijua hilo. Nadhani hata msikitini amekatazwa kuswalisha kwasababu hiyo. Kwahiyo Sheikh Yahya ni mtabiri, dhambi ni swala lingine.

  128. Comment by Jafafar Ibrahim Ally Mohamed on March 18th, 2010 9:28 am

    Shekh Asalaam aleykum.
    shekh ningependa kujua nyota yangu na asili ya wazee wangu ni ipi na nguvu zao nzipi tafadhali.

  129. Comment by haji halfani on March 20th, 2010 6:59 am

    Haji,mimi mambo yangu yakifedha yamekuwa magumu sana tangu uingie mwaka huu,pia yule mtu ambaye ananitumiaga fedha sikuizi amesimama kabisa tangu uingie mwaka huu.sheih nifanyaje ili maisha yangu yakama zamani yaludi palepale?

  130. Comment by haji halfani on March 20th, 2010 7:01 am

    pia vile vile nyumbani sikuizi wananiona nimepotea kimaisha alafu nimetokea sana kuichukia shule sasa sielewi kwasababu gani hajiujukuu@yahoo.com

  131. Comment by abdulazizi mnyengema on March 27th, 2010 2:05 pm

    napenda sana kipindi chako na ningependa sana kama ungetabiri kuhusu mahakama ya qadhi itapatikana au laa!

  132. Comment by Ally j on March 31st, 2010 4:13 am

    Watu wanaoponda utabili wanashindwa kutofautisha utabili na ramli.tunasoma katika Biblia na Qurani tunamuona Yusufu mwana wa Yakobo akimtabilia Farao miaka saba ya shibe na saba ya njaa kupitia tafsiri yandoto zake na mfungwa mmoja kunyongwa na mwenzie kuachwa huru.tunaona jinsi Yakobo alivyomtabilia Yusufu mwanawe kuwa mtawala wao na ikatokea.wanao pinga utabili lazima wakubali Yufufu na Yakobo(yaaqub)walifanya dhambi.tofautisheni utabili na ramli na jueni mungu ameharamisha ramli na sio utabili.kinyume chake lazima tukubali Yufufu na Baba yake Yakobo(Yaaqub)walifanya dhambi kwa kuwa Biblia na Qur”an vinathibitisha kuwa walitabili

  133. Comment by haji on April 6th, 2010 7:20 am

    habari sheih,naomba unipe tafsiri ya ndoto hii(((niliota nimebeba ndoo kubwa yamaji kichwani na maji kidogo yalikuwa shida.akatokea rafiki yangu kanioma tukaoge wote basi tukawa tumekwa gest kuoga hayo maji))).naomaba unitafsilie ndoto hii.
    ahsante.hajiujukuu@yahoo.com

  134. Comment by haji halfani on April 6th, 2010 7:24 am

    habari sheih,naomba unitafsilie ndoto hii.niliota nimebeba ndoo kubwa yenye maji,namaji kidigo yalikuwepo shida,basi kuna lafikiyangu kaja kuniomba tukaoge wote,tukaelekea gesti yale maji na tuka yaoga.naomaba unitafsilio sheih.
    ahsanta

  135. Comment by asha salum on April 20th, 2010 8:34 pm

    mzee umezowea kuibia watu wacha udanganyifu rudi kwa mola wako,usichukue joho la mola atakuazibu

  136. Comment by ibrahim on April 23rd, 2010 8:26 am

    aslm, mzee siku nyingi na andika lakini sipati majibu nilikuwa na pendeleya unipe number yako ya sim binafsi bila kupita kwa mtu na unipe muda wenye naweza kukupata tafadhal sheh

  137. Comment by astrosheikhtz.com on April 24th, 2010 8:55 am

    jamani msimsemee vibaya huyu mzee kiukweli ni mkali kwa sababu anatabili vitu na vinatokea kweli big up shekh

  138. Comment by astrosheikhtz.com on April 24th, 2010 8:57 am

    jamani msimsemee vibaya huyu mzee kiukweli ni mkali kwa sababu anatabili vitu na vinatokea kweli big up shekh GIV LEE (NYOTA YA KUSINI)

  139. Comment by salum on May 4th, 2010 6:27 pm

    hapo juu kuna mtu anaitwa alli anasema kutabiri na ramli vitu tofauti, inachekesha sana kusikia mtu mzima wa makamo nafikiri anasema hivyo.ni sawasawa na mtu kusema kuiba na kuchukua kitu bila mwenyewe kujua ni vitu viwili tafauti.hawo uliowasema ni manabii wa mwenyezi mungu sasa yahaya huseni ni nabii? soma quran 5/90

  140. Comment by salum on May 4th, 2010 6:37 pm

    mtu yoyote akisoma utabiri au akiambiwa na yahaya huseni na akaamini basi mtu huyo kama ni muisilam basi ajue sala zake hazikubaliwi na mwenyezi mungu mtakatifu kwa siku 40, sisemi mimi. anasema mtume {s a w}.

  141. Comment by salum on May 4th, 2010 6:43 pm

    mimi ninapo kaa watu wanacheza lotto namuomba yahaya huseni anitabirie namba za lotto tutagawana nusu kwa nusu, kama haiwezikani basi waaminio ni wajinga wa hali gani, kama inawezekana anasubiri nini siku zote hachezi akawa tajiri namba 1 duniani

  142. Comment by major on May 7th, 2010 9:27 pm

    mimi ninataka kwenda kusoma elimu ya juu sasa namuliza seiky anitabarie je,mambo yangu yataenda sawasa?
    pia nina mpenzi wa kike yeye ni muislam anajina linaanzia na m au f mimi ni mkristu nina jina linaanzia na m au c naomba sheiky anitabirie hii ndoa tunayoisubir siku za mbele itawezekana?atadumu na mimi?ayanisaliti?pia anitabirie mambo yang muhimu mwaka huu kama kiuchum, safari nakadhalika.

  143. Comment by major on May 7th, 2010 9:29 pm

    mimi ninataka kwenda kusoma elimu ya juu sasa namuliza seiky anitabarie je,mambo yangu yataenda sawasa?
    pia nina mpenzi wa kike yeye ni muislam anajina linaanzia na m au f mimi ni mkristu nina jina linaanzia na m au c naomba sheiky anitabirie hii ndoa tunayoisubir siku za mbele itawezekana?atadumu na mimi?atanisaliti?pia anitabirie mambo yang muhimu mwaka huu kama kiuchum, safari nakadhalika.

  144. Comment by Allen on May 20th, 2010 8:45 am

    He s’ just wasting time with his followers, he cannot predict the future.
    Only GOD can do this.

  145. Comment by joseph on June 6th, 2010 3:09 am

    mimi namuamini sana sheikh yahya, ila naomba kujua website yake kama ipo nadhani huko nitapava vitu vingi zaidi.
    Tafadhali kama inawezekana, naomba hiyo web mnitumie kwenye e-address yangu.
    Asante.

  146. Comment by daula on June 29th, 2010 9:42 am

    hey you guyz mmmmmmh mnasema mzee huyu ni mchawi lah! ni amepewa owezo na m.mungu wa kutabiri ila kwa upande mwingine hii ni shirki pia mtu yoyote atakaye tabiriwa na ikatokea kweli basi ujue ameamini kaweka yakini moyoni.eti kuna siku alinitabiria nitapata mpenzi mwezi wa 7 lakini nothing occured bz sijaweka yakini moyoni.PEACE UPON U SHEIKH OFFCOZ AND ME TOO

  147. Comment by gab on July 12th, 2010 7:35 am

    ni kipaji ka vya watu wengne labda watu wanaona wivu kwa kipaji chako endeleza kipaji chako bla ya kuangalia majungu

  148. Comment by gab on July 12th, 2010 7:36 am

    lakini shehe naomba unitabirie nyota yangu samahani kwa usumbufu

  149. Comment by Ibrahimu hamisi Dizele on July 26th, 2010 2:50 am

    Assalaam Aleykum Sheikh..
    Mimi naitwa Ibrahimu Hamisi Dizele nimezaliwa 8th May. Nipenda kujua nyota yangu, tabia yangu, je ni mwenye nyota gani atafaa kuwa mke wangu? Tabia zake ni zipi? Ni shughuli gani nifanye ili nipate maendeleo? Jiwe/mawe yangu ya bahati, siku yangu ya bahati na herufi gani zinafaa kuwa marafiki wangu? Wa’adha assalaam aleykum wa’rahma tul’llah wa barakatul.

  150. Comment by MNYAMISI MBAGO[mwinyi hamisi] on August 1st, 2010 5:54 am

    MWAMBIENNI SHEIKH YAHYA AJIUNGE NA FACEBOOK ILI AWEZE KUJULIKANA DUNIA NZIMA. mwinyi.hms8@gmail.com/facebook one4all56@yahoo.co.uk

  151. Comment by mugisha04 on August 12th, 2010 7:53 am

    niwaukweli baaabu

  152. Comment by Ramla on September 6th, 2010 6:29 am

    Nahisi bora hata pweza anafaa aletwe mupate kutabiriwa vizuri!! itakuwa vizuri zaidi… Yaani nyinyi hamna akili. Let me ask one question mtu akitabiriwa kua ataoa na ndoa haitadumu itasaidia nini katika maisha yake just tension in life mana ndo kashajua kua ataweza kuoa lakini hawatadumu. Itawezekana kubadilisha future baada ya kutabiriwa? Mimi naamini kua Allah kawapa ujuzi watu na majini yapo. But it doesnot mean kua ni halali kutabiriwa. Any way tusizungumzie kidini kwa akili ya mwanadamu inafaida gani? non sense really bored. I like ur conversation Salum and all..

  153. Comment by mwinyi hamisi [mnyamisi mbago] on September 13th, 2010 6:58 am

    MIMI nimfuasi mkubwa wa huyu mzee kwa sababu kila analotabiri mara nyingi huwa ni la kweli,lakini…Mimi nina wasiwasi na huyo mzee, sijui ni mwanachama wa FREEMASON? Mwambieni aseme ukweli tujue moja. ILA kwa anayejijua nyota yake atakubaliana na mimi kuwa huyu mzee ni noma.
    mwinyi.hms8@gmail.com

  154. Comment by mwinyi hamisi [mnyamisi mbago] on September 13th, 2010 7:13 am

    Huyu mzee ni noma ILE MBAYAAA.. sisi wanachama wake tunalijua hilo…pamoja na wale waliosikia utabiri wake juu ya mambo yatakayotokea mwaka mzima wa 2010, wajanja tunajua nchi yetu na dunia inaelekea wapi.. nini kitatokea na nini kimetokea kwa mwaka huu na miaka iliyopita ambacho alikitabiri. Serikali inamjua ndo maana kila analosema inajiandaa kukabiliana nalo. kaw kifupi huyu mzee ni mkweli
    mwinyi.hms8@gmail.com

  155. Comment by ASRA on September 16th, 2010 8:31 am

    MI NAFKIR ASIYETAKA KUAMINI NA ASIAMINI KWANI HAJALAZIMISHWA ILA KWA YULE MWENYE KUONA MANUFAA NA MWENYE KUJUA UMUHIMU WA VITU KM NYOTA NA N.K NA PIA MI NAONA HUU C UCHAWI BALI NI MAMBO AMBAYO YALIKUWEPO NA YATAENDELEA KUWEPO WA2 WAKUBALI WAKATAE AND THIS IS NOT JUST A COVER UP FOR SOMETHING,WABILLAHI TAWFIQ.

  156. Comment by taqiyyuddini on September 18th, 2010 8:57 am

    nipe maelezo juu ya nyota ya nge

  157. Comment by mwinyi hamisi[MNYAMISI MBAGO] on September 22nd, 2010 11:39 am

    Jamani nataka kujua. hivi SHEIKH YAHYA ni nyota gani?
    mwinyi.hms8@gmail.com
    one4all56@yahoo.co.uk

  158. Comment by Shito B on September 27th, 2010 7:21 pm

    Hana lolote mzee wa watu huyo anatafuta jinsi ya kumalizia maisha yake yaliobaki hapa duniani ila kwa wale tu wanaomuhusudu-me hawezi kunitabilia kitu kwani Only GOD knows my destiny.

  159. Comment by maganga on October 4th, 2010 5:32 am

    sijui hali yako sasa,nataka nitembee huko nione vile mambo yangu yalivyo.ni mwaka sasa tangu nitembee huko.

  160. Comment by ABDULAZIZI on October 13th, 2010 1:41 pm

    MI NI MSIKILIZAJI MKUBWA WA VIPINDI VYAKO SHEKH, NA NINAFAHAM NINI UNAFANYA NA KWA MACHO YETU TUNAONA KWA KWELI!
    NAOMBA UTUTABIRIE MPIRA WA JMOSI KATI YA SIMBA NA YANGA NANI ATASHINDA?
    ABDULAZIZI MNYENGEMA

  161. Comment by ASRA on October 27th, 2010 6:17 am

    unajua nini yani shirki inayozungumzwa na allah ni kuwafanya miungu wengine dhidi yake yeye aliyetakasika na aliye pwekeshwa yani na kuongezea chumvi kwenye kidonda nasema hivi unakumbuka ilmu l-ghaibu aliopewa nabii yusuph na allah kutabiri ndoto za wafungwa wenzake,pia m2 utasema yeye nabii yusuph alikuwa anamshirikisha allah,hmm.jamany fikirieni comments zenu sn ndo mje kuziandika sio mnasema tu hivi bila kujua inawezekana uislamu wenyewe hamjausoma hivyo,ushauri wngu ni kwamba kisome kitabu ipasavyo yan.

  162. Comment by majani gafaranga mselemu on November 6th, 2010 1:04 pm

    aslamu alekumu
    hali yahewa mze bada yahabari ni salamu
    ninazo shida kibao siku nyingi
    nahamu yamaongezi nawew ila sija fanikiwa
    mimi naishi
    Rwanda
    Kigali
    mwaka una isha tuli wasiliana ukanielekeza nikatuma pesa kwa count yako
    alafu ulinambiya ninunuwe bag ya silva iwekwe jiwe lekundu aina ya ganered
    kweli nilifanya hapohapo
    shida sijafanikiwa nawomba msada wako
    mimi mambo yangu simazuri

  163. Comment by lenny G on November 14th, 2010 2:23 pm

    najiuliza swali shehe alitabiri kuwa kun kiongozi mkubwa atakufa bt up to now hkuna kitu kama hicho so tueleweje?if pocible ajitabilie yeye atakufa lini

  164. Comment by Hashim M. Said on November 18th, 2010 4:33 am

    Wewe Lenny, naweza nikakujibu kwamba labda hiyo tarehe aliyotabiri kwamba kuna kiongozi mkubwa atakufa hajafika. Na maana halisi ya utabiri yawezekana ikawa au isiwe. Ila nakushauri usishiriki utabiri.

  165. Comment by kwikwi on November 29th, 2010 11:18 pm

    as, eee mheshimiwa sh:yahya je huo utabiri wako unakubalika kidini, naona kua wewe unakosea pakubwa na nimoja ya ktk ushrikina , hebu fwatiliafwatilia na utubu na umche mola wako.

  166. Comment by kwikwi on November 29th, 2010 11:27 pm

    wallahi naapa kwa mola wangu mlezi (alla). kua wewe shekhe unakosea kwa kujua au kwakutojua kwamba huo uendelevu wako wa kutaabiri ni ushirikina mtupu na kama hujatubu basi ni ktk waliopata hasara kubwa siku ya qiama na kila anaekufwata yumo ktk kundi lako,na zipo aya ktk qurani zinazoelezea ushirikina huo

  167. Comment by kwikwi on November 29th, 2010 11:31 pm

    na toba yako iwe ktk hadhara ya watu ima msikitini au ktk vikundi vya waislamu, hapo mungu atakusamehe na kukuingiza ktk rehma yake naoyo ni peponi, na kila mweislamu anekuletea utabiri basi yumo ktk kuufuru, maana huo ni ushirikina

  168. Comment by kwikwi on November 29th, 2010 11:45 pm

    shekhe samahani huo si utaabiri ni jina lakupachikwatu, huo ni utaabiri uliovikwa na ramli au kwajina jingine ni utizamiaji na mtume kaupiga vita sana na kahadharisha na zipo dalii nyinginyingi kuhusu kupigwa vita huo utabiri wako wa kishirikina, ama kuhusu mtume yaakubu ni ufunuo kutoka kwa alla au ndoto za kweli si kama unavyo fanya wewe, nishakufikishia ujumbe sijui utaamuaje

  169. Comment by kwikwi on November 29th, 2010 11:58 pm

    إِنَّ اللَّهَ عِندَهُ عِلْمُ السَّاعَةِ وَيُنَزِّلُ الْغَيْثَ وَيَعْلَمُ مَا فِي الْأَرْحَامِ وَمَا تَدْرِي نَفْسٌ مَّاذَا تَكْسِبُ غَداً وَمَا تَدْرِي نَفْسٌ بِأَيِّ أَرْضٍ تَمُوتُ إِنَّ اللَّهَ عَلِيمٌ خَبِيرٌ

    “”"Hakika kuijua Saa (ya Kiyama) kuko kwa Mwenyezi Mungu. Na Yeye ndiye anaye iteremsha mvua. Na anavijua viliomo ndani ya matumbo ya uzazi. Na haijui nafsi yoyote itachuma nini kesho. Wala nafsi yoyote haijui itafia nchi gani. Hakika Mwenyezi Mungu ndiye Mwenye kujua, Mwenye khabari”"”

    ajiulize kwa njia gana anayajua yatakae tokea

  170. Comment by husnu on December 1st, 2010 11:59 pm

    huo ni ujahili wetu wa kutokuelewa mambo vyema, huyo nabii yusuf akipewa na mungu moja kwa moja kama ufunuo vile na ninakuomba usimlinganishe mtume na mtu wakawaida kabisaa kwa kutoa hoja za ajabu, wallahi wabillahi anaoufanya yahya husain ni ushirikina na nitakulete hadithi mbalimbali zinazo zungumzia maswala haya

  171. Comment by husnu on December 2nd, 2010 12:07 am

    hata uzinifu unafanywa dunini kote basi tuuhalalisheni

  172. Comment by husnu on December 2nd, 2010 12:34 am

    قال رسول (ص): رَوَاهُ مُسْلamesema mtume s.a.w” mwenye kumjia mnajimu(mtaabiri wa nyota na mengineo au mtizamia)na kumuuliza kitu na akamwamini hazitokubaliwa sala zake kwa muda wa siku40″ enyi waislamu muliomfuata yahya husaini musipotubu mutakuja kujuta juto la maisha hapo siku ya kiama, nishakufikishieni ujumbe huo, na ninamuomba asijifananishe na mitume akazua kuwa mitume wanataabiri kama alivyo taabiri yeye sio laa hasha huo ni uzushi na njia waliokua wakipewa mitume ima kwa wahyi(ufunuo) au kwa ndoto, ndio ukaambiwa kua mitume wakiota ndoto zao ni zakweli na hadithi hio ipo inayoelezea hivyo.

  173. Comment by husnu on December 2nd, 2010 12:51 am

    قال رَسُول اللَّهِ صَلَّى اللَّهُ عَلَيْهِ وَسَلَّم: <من اقتبس علماً من النجوم اقتبس شعبة من السحر زاد ما زاد

    anasema mtume wetu muhammad(saw)" yeyote mwenye kuchota elimu ya nyota (ajue kua )amechota sehemu ktk uchawi na huzidisha kila anapozidisha"

    eyi waumini wa kislamu mnaomfuata yahya husain mupo wapi hata mukawa munamuamini je yeye hakupeni habari za nyota nazo ni kama uchawi mutakuja kujuta sana kwa kila amfuataye, na hadi sasa sidhani kua mwislamu wa kweli hasahasa akamfuata mtu yule anaejua yakini kua anachokifanya ni utaghuti au upotovu na hio ni kujianadalia tiketi ya kuingia jahannam

  174. Comment by ulimwengu on December 2nd, 2010 1:29 pm

    jua kwamba uislam upo mbali na huyu anejiita shekhe, wala hastahiki kupewa cheo cha ushekhe, kwani anawaibisha waislam na kuwadhalilisha mashekhe na kupotoa watu wengi ambao ni wajinga wa dini yao,wanayakubali ya yahya husain na wanayakataa ya mtume wao muhammad(s.a.w),yoyote atakae kwenda kinyume na mafundisho ya mtume, yeye kwa alla atakua hana thamani hata kama anailimu ya namna gani!! enyi waislam mfwateni mtume wenu na muache kuhadalika na wapotovu kama hawa na isomeni dini yenu ili mpate kuwajua walio waovu na wema, na yote hayo mtayajua kutokana na kitabu cha allah sio kutokana na akili zenu

  175. Comment by ASRA on December 3rd, 2010 9:05 am

    i pretty much agree with husnu and kwikwi, but i have something to ask,you have brought reasonable stuffs on the table by referring to the verse of Qur’an and nabiya-llahu muhammad (s.a.w) hadith. Do you guys really believe that,there is ilmu l-ghaib that has been consecrated to peolpe with whom allah wants? However, i strongly disagree with sheikh yahya on death prediction stuffs but astrology do exist, although when you grab that ilmu and start hurting people or say some awful things that’s when the tables turn.

  176. Comment by husnu on December 3rd, 2010 2:48 pm

    ahsante sana asra kwa maneno yako matamu yenye hadhi kubwa mbele ya alla, na kuweza kunifahamu vyema, ila mimi sikujua kua yahya husain anafanya mambo haya ya kiushirikina na nimara yangu ya kwanza
    kutoa ujumbe huo uliokwisha pita, na nitapenda zaid kama utakua ukituma obilako au ujumbe wako au rai yako kwa kiswahili mimi nitakujibu pasi nashaka hapahapa ,

  177. Comment by husnu on December 4th, 2010 12:25 am

    sikuamini tuu, hata kumuendea na kumuuliza maswali ya kutaka kupewa utabiri wa jambo fulani mnajimu ni haramu haraam haraam mutlaq!!!!!! na anaebisha masheikh wapo wengi akajadiliane nao asimuendee mjinga anaijisingizia shekhe kumbe sishekhe,ispo kua yule anaemuendea kwa kutaka kumuongoa na hivyo haitakiwi aende pekee awe nae kikundi cha waislamu kama 3au zaidi , enyi waislam hii ni mitihani ya alla ametumiminia tukifuzu atatuingiza peponi kwa urahisi, eti mmoja wetu anasema eeh mimi nina matatizo lazma nimuendee mnajimu maana mimi kuomba mwenyewe siwezi ninamadhambi tele kama si kulaanika ninini jamani mbona hatufikirii akhera yetu nasikitika jamani jueni kua moto wa jahannam ni mkali sana na kama hatuhisi hayo, hata haya kwa molawetu mlezi htuoni? fikirieni!!!!!!!!!!!

  178. Comment by fredrick on December 5th, 2010 5:52 pm

    nakupongeza kwa kazi yako nzuli naamini ni kipaji chako na kazi yako maana ndiyo uliyoisomea mambo ya dini.

  179. Comment by zakaria on December 16th, 2010 8:42 am

    kiukweli mzee mda mwingine huwa unadanganya but najupa big up coz anawasaidia wateja wako *mungu akuzidishie*

  180. Comment by fidia on December 18th, 2010 1:51 pm

    ASSALAM ALAIKUM W. W, MIMI NAITWA FIDIA NIKO MWANAFUNZI KATIKA UNIVERSITY CHINA, UKU NASOMA ILA MAISHA NI MAGUMU KIDOGO NIKO MUISLAM KWELI ALLAH AMETWAMBIA TUMTEGEMEY NA TUSIW NA WASIWASI ILA MIMI IVI SASA NAMALIZA MIEZI 6 NIKO NATAFTA ADRESS MAIL, TEL NUMBER ZA SHEIRKH YAHYA ILI ANISAIDIY ANIFAFANULIYE, KWA KWELI SINA HELA NIKO MWANAFUNZI , ILA NILIKUWA NAOMBA MSADA KWA AJILI YA ALLAH, INSHALLAH ALLAH AKILETA RHERI NITATUWA CA MKUMZAWADIYA KAMA MZAZI, NILIKUWA NAOMBA JIBU ILI NIJUWE NUMBER ZAKE AMA ADRESS MAIL ILI NIJIONGEYE NAYE KUUSU MATATIZO YANGU

  181. Comment by Rakeem. on December 21st, 2010 5:58 am

    Asalam aleykum!

    Hakika inafurahisha na upande mwingine kusikitisha, hivi kweli muislamu aliyetamka shahada kamili ya “ASH HADU AN LAILAH ILLA LLAH WAASH HADU ANNA MUHAMMADAN RASULU LLAH” tafsiri kwa wale wasiofahmu kiarabu ni kuwa HAKUNA MOLA APASAYE KUABUDIWA KWA HAKI ISIPOKUWA M/MUNGU(SW) NA MTUME MUHAMMAD(SAW) NI MTUME WAKE……sasa vipi unamuabudu YAHYAHUSEEIN kwa kumvurumishia sifa tele hali ya kuwa hayupo sahihi…….Waislmu kwani hii Quran ni gazeti na maneno ya Mtume (saw) ni hadithi za abunuwas? hebu kuweni na mawazo na akili fukunyuzi,pambanuzi,chokonozi,nyambulishi,fafanuzi na akili pekushi sio kila jambo mwambialo na huyo mtabiri hata kama lipo sawa ndo tuseme yupo sahihi……kwa wale ndugu zetu kwa upande wa Adam(as) wakristo…fahamuni ushirikina sio msimsmo wa waislamu na majini hayaenadani na dini hii…..Kwa wale watkao kujikinga AYAtul QURSY yatosha……kwa waoga Allah(sw) kupitia mtume (saw) kafundisha…na yule asiekuwa na mafanikio amekosa subra mpaka kuamini mambo ya upigaji ramli na faraq kam afanyavyo huyo YAHAYA HUSSEIN…..we mzee muogope Allah(sw) pia ujue wapi utakwenda baada ya maisha ya duniani……UISLAMU NI DINI yA AMANI SIO DINI YA KUFITINISHA MKE NA MUME WAKE,MTOTO NA WAZAZI WAKE WALA MTU NAJIRANI YAKE……Jamani wale wachangiaji wenye majina ya kiisla fanyeni TAFAKURI jadid na muombe msamaha ikiwa mwamsampoti huyo mnjimu wenu…na wale WAKIRISTO uislamu umetakasika udhaifu wa mtu sio ubaya wa QURAN……
    FYI AMANI LLAH!

  182. Comment by Rakeem. on December 21st, 2010 6:07 am

    ASALAMU ALEYKUM!

    MWENYEZI MUNGU AWAONGOZENI WOTE WALE WAONGEAO UKWELI KUHUSU UISLAMU NA MSIMAMO WA UNAJIMU NA KUPIGA FARAQ………@HAMIS,MKOLONJIJI,HUSNU,KWIKWI NA WENGINEO AMBAO SIJAWATAJA HAPO MOLA AWZIDISHIE KTK SWADAKA MTOAYO KTK KUELIMISHA UMMA HUU AMBAO UNAFITINISHWA NA FILOSOFIA ZA KISHETWANI NA IBILISI…….NA WALE MNAOMUUNGA MKONO HUYO, JUENI KUWA SIKU YA QIYAMA HAKUNA ATAEWEZA KUBEBA MZIGO WA MWENZAKE.KILA MTU ATAKUWA NA LA KUMSHUGHULISH SIKU HIYO YEYE NA NAFSI YAKE…YAANI MTOTO ATAMKIMBIA BABA AU MAMAYE NA WAZAZI PIA WATAKIMBIA WATOTO WAO HAKUNA KUJUANA SIKU HIYO HIVYO NA WANASIHI ANGALIENI KILICHO BORA KWA MAISHA YENU YA BAADAYE TUACHE UBISHI NA TUFUATE USHAURI HATA KAMA ANAYEKUPA USHURI HUYO NI MTU DHALILI,MASIKINI,MTUMWA,ASIE NA ELIMU MINDHRI NI USHURI SAHIHI KWA MUJIBU WA MAFUNDISHO SAHIHI TUUPOKEE.

    MAASALAM!

  183. Comment by Farah on January 1st, 2011 8:43 pm

    Hi, i have left several messages i need sheikh yahyas mobile number i had it but lost it ni had met him years ago in nairobi omni hotel something happened that he said to me years ago i need to speak to him please 0724205255

    thanks i appreciate if u can send his number

  184. Comment by nuru on January 3rd, 2011 6:07 am

    kweli mi namini kwa aslimi 99 huwenda ni mkweli

  185. Comment by ABDALLAH MSANGI on January 14th, 2011 10:02 am

    AHSANTE SANA EBWANA SHEIKH YAHYA TAFADHALI TAMBUA YA KWAMBA AKUTUKANAYE HACHAGUI TUSI MIMI NINA USHAHIDI WA KUTOSHA KUTOKA KWA MAMA YANGU MDOGO AMBAYE KUTOKANA MA UTABIRI WAKE,HUDUMA ATOAZO,WEBSITE YAKE,KUHUSU PETE KUVAASIJUI NGUO NK MAMA YANGU ALIKUA ANASUMBULIWA NA MAJIN KWA SASA ANAWATOTO NASHIDA ZAKE ZIMEKWISHA ANAISHI VEMA POLE SANA SHEIKH KWA WATUMIAO MANENO MABOVU KUKUKASHIFU LAKIN HAWAJUI WATENDALO KWANI NI MANABII WANGAPI AMBAO NAO WALITUMIA UTABIRI EVEN YESU MWENYEWE ALITABIRI KUJA KWA MTUME MUHAMAD YEYE NAYE MCHAWI?

  186. Comment by michael anael on February 13th, 2011 4:16 pm

    naookeomba unijulishe jinsi ya kutabiri mpira mat

  187. Comment by michael anael on February 13th, 2011 4:20 pm

    matokeo ya mechi kubwa inawezekana kwa kutumia mbegu ama nitumie nini

  188. Comment by No body on February 24th, 2011 7:25 am

    Wallahi Naapa iwapo Mzee huyu iwapo atakufa hajaacha mambo yake hayo basi atakufa si Muislam na hataingia katika pepo ya Mwenye enzi Mungu(SW)kutokana na ushahidi wa kur-ani,Afahamu kuwa Uislamu hauendani na Ushirikina na mshirikina si katika sisi(Waislam)
    Namuomba Mzee huyo atubie haraka kwani Mungu anapokea toba na kama ataendelea asihusishe ushirikina wake na uislamu ukaonekana ni dini ya mashetani na uchawi, sisi tunaumwa na Uislamu na tunajuwa uislamu kuliko yeye.
    Hakuna hata Aya(verse)moja katika Kur-ani inamsapoti mshirikina.

    Asalam Alaykum warahmatullah Wabarakat

  189. Comment by baltamba on March 6th, 2011 10:31 am

    Hahaha inapendeza kuona wabongo wakipond kwenye tovuti hii lakini pia naimani kuwa ikiwa wakichunguzwa fresh walio comments hapa wengi wao wametia kwake na wengine waweza kuwa wanafind contact zake hehehe…bongo tunaijua fresh

  190. Comment by Hamida i yusuph on May 5th, 2011 10:53 am

    Haya yote maneno tu kwani hata kwenye kanga yapo,sizani kama angekuwa sio msaada kwa wengi jina lake lisinge sikika hata leo, hata hao wanao mponda watakuwa walishaenda kwake,ila wkae wakijua imani yao ndio itakayo waponya siku zote.

  191. Comment by NASSOR JANGWA on May 6th, 2011 2:26 pm

    Assalaam alaykum warahmatullah taala wabarakatuh! Ndugu zangu hapa wengi tunajadili swala la huyu mzee bila ya kuelewa tunatofautiana wapi! Tofauti yetu ni kwamba haya anayofanya hayakubaliki ktk maadili ya uislam yaani ni kinyume na misingi sahihi na mafundisho ya dini ya kiislam! Kwa hiyo wewe uwe muislam au mkristo hilo ulielewe! Pili hayo anayoyafanya yakiwa na ukweli au lah elewa ni kazi ya shetani! Kwa hiyo yeye anafanya amali ya shetani. Mara nyingi utamsikia akisema huu ninaokufundisheni ni uchawi mkubwa! Je? Uchawi unakubalika? Pili mara nyingi huwa anatokea ktk vipindi vya television na radio kufundisha mambo ya kijini yaani kuwatumia majini nk. Je kuna uhusiano gani wa kidunia baina ya majini na wanadam zaidi ya kumuabudu mungu wao! Zaidi ya hapo ni mambo ya kishetani tu! Sasa nawaomba wale wote msiokuwa wachawi msishabikie uchawi wake. Na nyinyi mlio wachawi eleweni hayo mambo anayoyafanya mwenzenu mzee Yahya Husseni hayakubaliki kwa aliyemuumba! MUNGU ATUPE MUONGOZO(HIDAYA) MWEMA INSHALLAH.

  192. Comment by NASSOR JANGWA on May 6th, 2011 2:49 pm

    You dont have to think about if he is accepted by people or not! What u ve ask is…. Is he right for what he does according to islamic teaching or not? Thats a main point to stick with! He is quite wrong! And all those who are following him They’re getting astray! You’re in a wrong direction! Knowing you! You’re a followers of satan! U know normally human being is so interested in evil deeds! Because its so easy to get lost like to get into a right path! Satan is so powerful but you can overcome him if u real depend on your creator Allah. Hey its a time to get into a right path. If u were following him without knowing if what you were doing were wrong so u change that concept now and start to abstain from those evil deeds! He is follower of satan get away from him please!

  193. Comment by ahmed on May 14th, 2011 6:45 am

    miimi sina uchangizi katika hayo bali kila mwenye hambiwiii tizama na kila mwenye masikio hambiwi sikia mie nauliza tu wahusika wa mtando huu siioni website ya http://www.astrosheikh.com kwanini?naomba jibu wahusika.

  194. Comment by maurice on May 20th, 2011 5:51 am

    Breaking news. Sheikh Yahaya ameaga dunia leo nyumbani kwake Magomeni, Dar es Salaam.

  195. Comment by Nam on May 20th, 2011 8:18 am

    Sheikh ni mtu muhimu sana! iwe ni mkweli au muongo hilo ni swala la MUNGU – Si kazi ya bin-adam kuhukumu.

    Pole kwa wafiwa wote. Mungu amrehemu katika mapumziko yake ya milele.

  196. Comment by chidi on May 20th, 2011 1:13 pm

    kibaka huyo mwache akaonje azabu sasa

  197. Comment by Kaiza on May 20th, 2011 2:00 pm

    Mungu ailaze mahali Pema Peponi Roho ya sheikh

  198. Comment by maganga on May 20th, 2011 2:09 pm

    Rambi rambi kwa mtu alikuwa mhashuri kwa kutabiri kwake.Kuna wale waliompinga na kunawale walimkubali,yote nimaoni tofuti,bali yeye ni wa Mungu.

    Mungu ailaza roho yake pahali pema peponi.

  199. Comment by KHAMISI on May 20th, 2011 3:21 pm

    Assalam aleikum 4 My opinion i thik kwamba Shehe atakua yupo rong coz yeye ni muislam na Mungu ali2agiza Kuto kwenda kwa wapiga RAMLI kwani kufanya hivyo ni miongoni mwa mambo machafu, sasa Je Shehe hakulisoma hilo andiko au ndio 2najisahaulisha kwa kua2po Duniani 2acheni kuahadaika na Dunia kwani kuna siku kutarudi kwa Muumba na 2taulizwa juu ya ni ni yalikua Machumo yetu juu ya Ardhi yake!!!
    BY khamis.khalifa@ymail.com kwa maelezo zaidi

  200. Comment by Mallya,R on May 24th, 2011 8:03 am

    haya sasa tuone hayo mashetani ya uchawi aliyoyatumia kutabiriyatamtabiria nani.huyu alikuwa anaenda kuzimu na kuongea na shetani ktk ulimwengu wa roho halafu yale shatani anataka kuyafanya dunian anamwagiza shehe yahya ayaseme kama mtabiri kumbe ni mjumbe wa shetani.na apigwa kwa jina la Yesu.sasa Tanzania mpya inakuja isiyo na wachawi kama yeye.naomba Mungu wachawi wote wamfuate kuzimmu hivyohivyo.

  201. Comment by kyng on June 3rd, 2011 6:10 am

    leave him alone 2 rest where he is supposed 2. The first ppl 2 c Jesus were astrologers and if its a matter of spirits christians also swear in the name of the father the son and the holy spirit. nw what is a spirit? ghost of dead man so ur also wrong

  202. Comment by Abdi on September 3rd, 2011 1:15 pm

    Usifikie mahali ukaongea sana ukamkufuru mwenyezimungu,sikuzote imani hutoka moyoni mwa mtu,hulazimishwi kuamini amini unacho kiona kinafaa kuaminiwa na mwisho wa siku uta jua ulichokuwa unakifanya wala hautalaumiwa na mtu
    hivi kumwita huyo mzee mchawi huoni kama unakosa adabu?,…haaa!wewe!je kama ange kuwa ni baba yako hapo ungethubutu kusema?kwani lazima usikilize anacho kisema?
    Mimi huwa siamini vitu kama hivyo ila naamini mungu mmoja tu aliye hai basi!na kama hauna dini basi jiamini mwenyewe tu..

  203. Comment by Namatovu Halimah- UGANDA on September 5th, 2011 4:50 am

    Sheikh we want to see you in Uganda also

  204. Comment by Hashim Said on September 6th, 2011 5:35 am

    Hello Halimah! Sheikh Yahya is not with us again in this world!

  205. Comment by zahyr on December 9th, 2011 4:01 pm

    plz leave my papa 2 rest where he deserves! ur not God nor Angels so msimuhukumu mtu while ww ur worse thn him na 4 ur info sheikh yahya hakuwa mchawi alikuwa mnajimu kipaji adimu duniani nakusema kutabiri ni guess work thats crazy just try 2 do that n we will c may Allh bless him wherever he is Amen

  206. Comment by Karenga on December 28th, 2011 12:17 am

    YOU ZAHRY ,YOU ARE RIGHT THESE CHAPS SHOULD LEAVE MY GRAND PA ALONE LET HIM REST IN PEACE,AND THE REST IS NON OF YOUR GODAMNED BUSSINESS,SO ALL BACK OFF AND TRY TO MOVE ON WITH YA DAILY LIVING.KARENGA SEOUL.

  207. Comment by hassan on March 2nd, 2012 1:46 pm

    yaan huyu shekhe kwanza sio shekhe kwani ni muongo kabisa akuna mtu ambaye anaye weza kutafsiri kuhusu siku ya kesho itakuaje kwan itakua ni moja ya kumshirikisha ALLAH ushauri wangu kwa waislamu wenzangu tuache kuamini hivi vitu jamani kwan ni dhambi kubwa sana na mungu ata waingiza motoni9 watu wa aina hiyo
    wab lahi toufiq

  208. Comment by ipty on April 21st, 2012 2:37 pm

    tumuamini mungu tu tusiamini sheikh yahya

  209. Comment by salum on June 30th, 2012 3:00 am

    Ukweli unauma babu yenu yahaya husein jirani yake sasa no firauni hukooooooooooooooooooooo motoni. ushahidi 5/90 quran. au na nyie hamuamini kama babu yenu?

  210. Comment by salum on June 30th, 2012 8:33 pm

    Hata michuzi anajua huyu mzee hakua sheikh ndio maana kamuweka kwenye bongo celebrity pamoja na remmy ongala na wote hapo juu. hahaa uislam hauna celebrity kama mzee yahaya husein.

  211. Comment by samuel on March 7th, 2013 4:14 am

    hello,kindly i need the contacts for Dr.Suleiman Mazinge ambaye anajua mengi kuhusu Illuminati and Free Masons,we are planning to save both the Muslim and Christians from the devil and we need special platforms to be aired on the TV in both talk shows and programs,this will take place in different TV media agencies under both religious sponsorships.kindly send me his contacts,Inshallar.

  212. Comment by samuel on March 7th, 2013 4:16 am

    from my previous request, my contacts are 0704 761 598,thank you.

  213. Comment by bongocelebrity on March 7th, 2013 11:20 am

    Unfortunately, we don’t have his contacts.

Leave a Reply